BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Cho mềnh xin 500 hình của @lovezuloveme với cả @daixitrum với hehe. Hình của lzlm thì là vì bị thích phong cách của bạn nên mún xem mặt, còn daixitrum thì là vì nghe lzlm PR ghê quớ nên tò mò :v

Ah nhân tiện chúc mừng các bợn đã pv xong nhé. Gluck :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
các bạn ơi, có bạn nào sẽ phỏng vấn chi nhánh Hà Nội ko? Sao mình pass vòng nghiệp vụ rồi, mà đến hôm nay chưa thấy chi nhánh Hà Nội thông báo giờ giấc pvan nhỉ ????? Có khi nào bị lãng quên ko :'(

các bạn ơi, có bạn nào sẽ phỏng vấn chi nhánh Hà Nội ko? Sao mình pass vòng nghiệp vụ rồi, mà đến hôm nay chưa thấy chi nhánh Hà Nội thông báo giờ giấc pvan nhỉ ????? Có khi nào bị lãng quên ko :'(
mà thấy bảo phải nộp hồ sơ trc khi tham gia pvan, vậy nộp khi nào các bạn ơi :'(

mà thấy bảo phải nộp hồ sơ trc khi tham gia pvan, vậy nộp khi nào các bạn ơi :'(
Trong thời gian em hỏi ở đây sao em không gọi điện hỏi trực tiếp lên chi nhánh

Ban @lovezuloveme hay ai gioi ung xu tra loi may cau tinh huong de moi ng tham khao di ah?
1.neu dong nghiep khong hop tac?
2.doi voi khach hang ma giam doc yeu cau lap ho so?.....so nhat la tinh huong.ma sao k thay co ngiep vu nhi?theo thang diem co phan ngvu ma

không đâu bạn ạ, nói là 7 người chứ có 1 chị ngoài cùng tay trái và 1 chị thứ 2 từ bên phải qua chỉ nghe và ghi chép chứ không hỏi.
Mấy bạn phỏng vấn 7h30 sáng nay vào chia sẻ đi, coi có giống mình không.
P/s: mà cái bác già già là nói giọng Hà nội nhé, hình như người của Hội sở :)
Cảm ơn chia sẽ của bạn nhé. Mà Bạn ơi cuối cùng là câu NPV vs IRR bạn trả lời như nào vậy, các anh chị có nhận xét gì nữa không :)

"Em có sẵn sàng hy sinh lợi ích của bản thân vì lợi ích của công ty không"?
Bạn @lovezuloveme trả lời ntn vậy? Mình thấy bạn trả lời rõ ràng quan điểm, lại được lòng mấy bác phỏng vấn đấy! Cơ hội lớn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên