BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Có bạn nào phỏng vấn ở chi nhánh TPHCM ko? Mấy bạn có nhận được điện thọai hẹn phỏng vấn chưa? Mình chỉ mới nhận đc email bảo thứ 2 lên đối chiếu hồ sơ thôi, chờ hoài mà vẫn chưa có đt :(
Ủa mấy chị nhân sự bên chi nhánh có gọi điện đó bạn, mình thi CV GDV thì nộp hồ sơ buổi sáng 9h, còn bạn mình thi NV GDV thì buổi chiều 2h đó

Cho em tâm sự chút:

Em đang rất hy vọng vào sáng thứ 2 tuần tới, tương lai cả đời banker năm 2014 này chỉ nằm ở trong vài phút ngày thứ 2-ngày 30/6/2014. :)

Nên tự nhiên đâm ra lo, ý chí cao ngạo ngút trời của em tự nhiên đến đây thấy như núi lửa ngủ vùi trăm năm rồi. :(

Chẳng biết có làm hội đồng chao đảo hay không? hay là em sẽ bị hội đồng bẻ ngược lại gãy răng vì cái tội ngông cuồng....:(

Nếu đậu thì chắc chắn em sẽ viết notes trong sổ và phấn đấu gần 40 năm còn lại của cả đời ( đời người 60 năm nhé) với 1 bài viết:

"lovezuloveme-hành trình từ 1 uber vô danh tiểu tốt, đến vụt sáng trong topic BIDV và trở thành 1 banker chuyên nghiệp :)
" Đời không như là mơ nên thôi ta cứ mơ, chẳng ai đánh thuế giấc mơ bao giờ cả. :(

P/s: Em mới nghe tin 1 người bạn sinh năm 1991 của em làm ở Ngân hàng Quân Đội từ tháng 7/2013 và mới chưa đầy 1 năm thì tháng 5/2014 đã được sang phòng CIB của MB rồi, Lúc mới ra trường huynh ấy cũng làm bên khối Quan hệ khách hàng SME của MB :) em rất ngưỡng mộ, hy vọng mình có thể học theo huynh ấy :) Vì ước mơ làm chuyên viên thẩm định giỏi vẫn ở trong em nhiều lắm :)
đi về nhớ viết review nhé
chúc bạn thành công

Cho mình hỏi, Khi vào phỏng vấn thì mình thường chào: "Em chào anh chị ạ!", thế nếu có 1 bác già tầm 50, 55t thì chào như thế nào, "Em chào hội đồng phỏng vấn ạ!" à? Lúc trả lời lúc xưng "em", lúc xưng "cháu" à?
kinh nghiệm là gọi anh xưng em.nếu ngại miệng thì xin phép trước cho e gọi là anh :)

Cho mình hỏi là bên CN Quang Trung hôm trước có gọi điện cho mình là t2 mang hồ sơ tới thì chắc hôm đó chỉ là đối chiếu hồ sơ thôi nhỉ vì trong lịch dự kiến pv thì cn mình là 4/7 mà?

có bạn nào thi chi nhánh Nam ĐỊnh ko cho mình hỏi tý ??? tại sao lại đi nộp hồ sơ vào t3 ngày 1/7 ah chứ ko pai thứ 2

à mà anh @pigpoo ơi, bữa hôm anh có nói là em nhớ cái vụ cho ôm hôn em thắm thiết tại sở 2 khi đi phỏng vấn đó :D
Em cứ tưởng anh @pigpoo cũng thi sở 2, ai dè anh thi Bắc Sài Gòn chứ.
Chậc chậc, tiếc quá, em đã chuẩn bị sẵn Neptune 3 tỷ lệ vàng 1:1:1 đây rồi, vậy là phải để dành xào rau ăn rồi.

Em vẫn mong sáng thứ 2 hội đồng bố trí cho em được nhiều bác BIDV là nam giới phỏng vấn em, khả năng nói chuyện với nam giới của em tốt hơn so với nói chuyện với nữ giới. bao giờ em nói với con trai cũng cuốn hút hơn so với nói với con gái
Hic, chứ làm hội đồng 100% là nữ, chắc em xác định luôn
Sax... quá zữ ha! chúc @lovezuloveme may mắn nhé! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên