BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Có bạn nào pv ở chi nhánh Quang Trung ko , cho mình hỏi là thứ 2 đi nộp hồ sơ hay là đi pv luôn đấy ạ?

ch
ok, cảm ơn Tú Tú nhé, hé hé, :D Chúc bạn cũng sẽ làm chao đảo hội đồng SHB và sớm trở thành Banker nghen.
Coi bộ các anh em ubers nào cứ thân thân với lovezuloveme ( dù là mối quan hệ ghét bỏ lovezuloveme hay mối quan hệ không ghét lovezuloveme) thì đều gặp may mắn thì phải.

hé hé, bữa trước mình nói rồi, ông xem số nói mình vía tốt lắm đấy nhé , mà nhiều người đâu tin :p

Nghe bạn kêu đắng lòng, mình tặng bạn đường ngọt lòng cho tháng 6 thêm ngọt ngào :D

Hehe...... Hình như dù ít dù nhiều, cách nói chuyện của @lovezuloveme có chút thay đổi. Cực ấn tượng tốt về bạn nha. ;) Chúc cho hành trình trở thành Banker của chúng ta sớm ngày thực hiện!!! :)

Có bạn nào ở chi nhánh Hồng Hà ko? Bạn nào xem được điểm rùi thì up lên giúp mình với, thanx nhìu:)

Sao nhiều CHI NHÁNH phải bổ sung hồ sơ trước rồi PV sau nhỉ, chắc do số lượng quá nhiều.
Chi nhánh mình chỉ PV có 5 CV GDV và 4 CV QTTD nên chỉ cần đem hồ sơ đến PV luôn, ngày 2/7 chính thức lên THỚT.

thế mà lại hay,
Nhưng em nghĩ chắc tùy chi nhánh làm gắt.
Chứ hồi lâu em nộp NH Quân đội đâu có cần lên đối chứng này nọ đâu, lúc phỏng vấn mang theo hồ sơ, chắc mấy ngân hàng có vốn nhà nước hay làm gắt :D

Chị BIDV gọi cho em, làm em sợ quá cơ : "Sinh viên đang chờ bằng tốt nghiệp phải có giấy cam kết điểm TB không thấp hơn ghi trong hồ sơ, nếu thấp hơn kết quả bị hủy bỏ!!!!!!!!!!!" , mà em mới nhận giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời chứ chưa có bằng, nhưng thôi cứ làm cái đơn cho nó chắc. :D

Bảng điểm tốt nghiệp trường mình đẹp ghê lun đó anh, in màu, hình chìm có logo UEH. Cô qlđt nói với em là bảng điểm này chỉ cấp 1 lần DUY NHẤT trong cuộc đời, nên em đi ép plastic lun, khi nào cần thì đi photo rồi qua trường công chứng có 2 ngàn :D Kỷ niệm :D
ỌC, đi chứng ở Phường cho nó tiện em à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back