BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

mình đúng 2 câu này ^^. đúng luôn elton jon với Tô vĩnh diện :v.
còn bài tập đứng trên quan điểm của dn thì phải trừ chi phí lãi vay chứ. quan điểm của nh mới ko tính vào do chi phí lãi vay nằm ở dòng tiền đầu tư.
chưa j sai mất 2 câu vs câu bài tập rồi T.T

đọc nhầm đề btap rồi, chi phí có 40% laioj đọc 60 ngu rồi :(j huhu,sai hết rồi :(

huhu, lâu ko làm bài dự án quên mịa cách tính dòng tiền làm sai mới nhọ :(, mà là bài chuyên ngành làm di làm lại mãi, mà đề cho nhiều chỗ khá khó hiểu :v, có bác nào làm chưa
Cái tỉ suất chiết khấu nó là cố định cả 2 p/a hay thay đổi ( tại thấy nó ghi trên p/a 1 nên nghĩ chắc cho cả 2)
cái 25 tỉ hàng năm trong 3 năm đầu các bác có bác nào cho vào chi phí ko. Còn 25 tỉ mua đứt MMTB ấy thì cho vào mục đầu tư :v
huhu, lâu ko làm bài dự án quên mịa cách tính dòng tiền làm sai mới nhọ :(, mà là bài chuyên ngành làm di làm lại mãi, mà đề cho nhiều chỗ khá khó hiểu :v, có bác nào làm chưa
Cái tỉ suất chiết khấu nó là cố định cả 2 p/a hay thay đổi ( tại thấy nó ghi trên p/a 1 nên nghĩ chắc cho cả 2)
cái 25 tỉ hàng năm trong 3 năm đầu các bác có bác nào cho vào chi phí ko. Còn 25 tỉ mua đứt MMTB ấy thì cho vào mục đầu tư :v
mình tính vào luôn. nó làm giảm EBIT so với phương án 1 29 tr ở 3 năm đầu. giảm 25 tỉ ở năm thứ 4. ko biết đúng ko :v

Còn câu trắc nhiệm:
1. Câu trắc nhiệm: Gia hạn nợ ngắn hạn chọn là 12 tháng hay là đáp án D. Tùy tâm???
2. Doanh thu thuần ra bao nhiêu: 660. 1620. 1650 hay 644??

3. Ai giải dùm mình câu bài tập 35đ được không huhu.??
1. gia hạn tối đa là 12 tháng thôi b ạ
2. doanh thu thuần 660 tỷ
3. ai giúp t với lun
mà cái câu bt lớn ấy
doanh thu mỗi năm lần lượt là 50%, u70%, 90%, 100%, 100% phải không?
thời gian ân hạn tính lãi phải ko?
b @ Tran Hjeu giải giùm đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva