BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Ngồi cạnh 1 bạn học Ngoại thương và 1 chị trên khóa cùng trường Ngân hàng với mình. Có check trắc nghiệm với chị kia được chút xíu. Còn bạn Ngoại thương kia hiền quá, lại ít nói nên chả trao đổi được gì. Thấy bạn ý làm tiếng anh khá ngon lành còn phần nghiệp vụ thì lại yếu. Đánh giá chủ quan của mình là giám thị phòng mình, anh con trai thì cao to men lỳ, chị con gái thì nhẹ nhàng xinh xắn dễ thương :rolleyes: Bút bi rất trơn, viết rất sướng, đề thi không quá khó, đặc biệt với các em sắp ra trường kiến thức còn nóng hổi. Hơi khó hiểu chỗ viết thông tin ứng viên bằng bút chì :3 Thường thì tô bằng bút chì còn viết tên ngày sinh các kiểu thì bút bi chứ nhỉ :-?

Thế vận hội mùa hè 2012 tổ chức ở luân đôn. Asiad 2014 tổ chưc ở hàn quốc. Hic về tra đaps án đã sai 2 câu
mình đúng 2 câu này ^^. đúng luôn elton jon với Tô vĩnh diện :v.
còn bài tập đứng trên quan điểm của dn thì phải trừ chi phí lãi vay chứ. quan điểm của nh mới ko tính vào do chi phí lãi vay nằm ở dòng tiền đầu tư.

9. Doanh nghiệp A có đủ điều kiện chứng minh có khả năng trả 2 tỷ đồng.
Hiện tại A đang cần 80 000 USD tương đương 1.68 tỷ đồng để mua nước hoa về bán, NGân hàng nên A. Cho vay 1,68 tỷ, B, Cho vay 2 tỷ, C, Không cho vay, D. CHo vay 8000 USD
Câu này đáp án là gì vậy ?

huhu, lâu ko làm bài dự án quên mịa cách tính dòng tiền làm sai mới nhọ :(, mà là bài chuyên ngành làm di làm lại mãi, mà đề cho nhiều chỗ khá khó hiểu :v, có bác nào làm chưa
Cái tỉ suất chiết khấu nó là cố định cả 2 p/a hay thay đổi ( tại thấy nó ghi trên p/a 1 nên nghĩ chắc cho cả 2)
cái 25 tỉ hàng năm trong 3 năm đầu các bác có bác nào cho vào chi phí ko. Còn 25 tỉ mua đứt MMTB ấy thì cho vào mục đầu tư :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,230
Thành viên mới nhất
caipiaovn200
Back
Bên trên