BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

cảm ơn cả nha đã trả lời giúp mìnhhhhhhh
rất cảm ơn sự nhiệt tình
nhưng đáp án của bài là đáp án D . không biết là đáp án có sai không đây
Đáp án D là: XK ròng ko đổi và tỷ giá hối đoái tăng à?
Đáp án hay nhỉ :p
Ko rõ nguồn của đáp án này là từ đâu? :D

có kiến thức chung em nhá, kiến thức chung nằm trong phần 25 câu trắc nghiệm đầu tiên ko cần giải thích, hỏi về kinh tế vi mô, vĩ mô, luật kinh tế, thuế (đối tượng chịu thuế tiêu thụ đặc biệt...). Nhưng vì không cần giải thích nên cũng ko áp lực lắm. Áp lực là mấy câu trắc nghiệm giải thích và bài tập tự luận, cũng như câu hỏi mở về thực tế BIDV, thông tư hoặc nghị định mới ban hành, ....
đề bạn đang nói là về quan hệ khách hàng đúng ko? đề giao dịch viên hình như ko giống thế

Vốn đầu tư -32
Doanh thu 4,5 5 6 6 6 6 6 6 6 6 (10 năm )
Lãi suất chiết khấu 10%
giúp mình tính thời gian hoàn vốn có chiết khấu của câu này với mọi người

Chuyện này là hết sức bình thường rồi bạn. Tập quen dần đi, NHTMCP nó còn có chứ đừng nói NH quốc doanh. Cứ đi thi hết sức thôi. Lo lắng ba cái này chi cho mệt.
Vậy chuyện đó là thật hả bạn? ~~. Nếu đứng giữa thì mình ko lo đâu mà tại vì mình đứng cuối danh sách rất lo.

đề thiếu dữ kiện để tính dòng tiền bạn ạ
yêu cầu cung cấp thêm dữ liệu hoặc coppy nguyên cái đề ra đây
Mình vẫn giữ quan điểm cũ: nếu những câu hỏi cơ bản thế này mà bạn còn hỏi thì mình e rằng cánh cửa vào BIDV của bạn đã hẹp nay còn hẹp hơn :D
bạn ơi. cái đó là dòng tiền. mình copy nhầm. hihi lấy doanh thu đó làm dòng tiền luôn bạn ơi. :D ừm. hẹp cũng rán chứ bjz sao giờ.

đề thiếu dữ kiện để tính dòng tiền bạn ạ
yêu cầu cung cấp thêm dữ liệu hoặc coppy nguyên cái đề ra đây
Mình vẫn giữ quan điểm cũ: nếu những câu hỏi cơ bản thế này mà bạn còn hỏi thì mình e rằng cánh cửa vào BIDV của bạn đã hẹp nay còn hẹp hơn :D
Mình đang tăng tốc, xong phần tăng tốc là về đích đc rồi :D

các bạn ơi, cấu trúc đề thi nghiệp vụ có phần kiến thức chung k nhỉ?
bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ cấu trúc đề thi với

mềnh hỏi câu tiếng anh này nè
Though he knew he has to work a full ... that day, he needed to borrow some time from his boss to visit his wife in the hospital.
a) ship
b) job
c) shift
d) occupation
các bạn giải thik cho mềnh lun nhé, thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên