BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mình thấy các yêu cầu của BIDV rất chi tiết không có gì phải thắc mắc cả :D. Hóng ;)

anh coc ghe co nge ngong j la nam nay co thi nhanh ko anh
Em ơi trong thông báo tuyển dụng có nói rõ đấy, ở mục V. HÌNH THỨC TUYỂN DỤNG đó:).

Năm nay BIDV vẫn tiếp tục nhận hồ sơ online, số lượng hồ sơ chắc chắn sẽ rất khủng. Năm nay lại k tổ chức thi nhanh, tức là thiếu đi 1 vòng để sàng lọc bớt ứng viên trước khi bước vào thi viết tập trung nên nhiều khả năng vòng lọc hồ sơ sẽ khắt khe hơn & vòng thi viết sẽ lại khó như năm 2012 trở về trước. Các bạn nên "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng" để k bị loại ở vòng "gửi xe" một cách đáng tiếc.

Mình vừa đi làm vừa apply thế này về kiến thức làm sao đọ được với các em 92 :( Thôi thích thì cứ nhích thử xem sao :3 Vào được BIDV con nguyện ăn chay 1 tuần B-)
Được cái BIDV lần này rất thoáng, chỉ yêu cầu văn bằng chứng chỉ photo, đơn giản, gọn nhẹ, tiết kiệm đáng kể chi phí cho các ứng viên. BIDV ghi điểm lớn về khoản này:D. Vào được BIDV ăn chay 1 tháng cũng chơi:D

năm nay BIDV ycau cao gớm nhỉ, điều kiện là sv có bằng xuất sắc, như vậy cũng loại cả 1 cơ số lớn rồi

Đến vòng phỏng vấn cuối phải mang bản gốc để đối chiếu. M sợ mất lắm. =))

Cái điều kiện này ở đâu ra mà khiếp thế bạn?:rolleyes:. Cái bằng XS chỉ là đối tượng được ưu tiên thôi. Chứ yêu cầu bằng XS thì được mấy hồ sơ:D
Anh cocghe266 ơi, mấy cái giấy tờ yêu cầu nộp qua mail là bản chính mình scan hay là bản photo scan hả a

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên