BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mình ra trường 1 năm rùi, kiến thức cứ gọi là bay sạch sành sanh haiz. Có bạn nào có slide kinh tế vi, vĩ mô 1, 2, tài chính tiền tệ, tài chính quốc tế ko cho mình xin với. Ah với lại cho mình hỏi phần nghiệp vụ ngân hàng thì ôn sách j nhỉ vì lúc trước mình học về kinh tế, toàn các môn kinh tế môi trường, kt phát triển,... chả học mấy về NH mà giờ nộp hồ sơ CV QHKH. Ôn thi mà thấy bấn loạn quá, mong được các bạn giúp đỡ, mình sẽ rất biết ơn :-ss

Phần nghiệp vụ NH bạn chỉ ôn NV Ngân hàng thương mại thôi nhé. Chả ai hỏi về NV NHTW đâu, ôn chỉ mất thời gian thôi.

Thì cứ ôn thôi. Như mình đi làm rùi, tối về mệt chỉ muốn ngủ. Giá xin nghỉ làm vài buổi để ở nhà ôn đc thì tốt nhỉ :D Chi nhánh mình nộp đơn tỷ lệ chọi 4/30 nhưng cái tỷ lệ chọi đó cũng chả nghĩa lý j nếu mình ko đạt đc tối thiểu 50% điểm chuyên ngành để có cơ hội vào vòng pvan, nên là ôn thôi :D
đồng cảnh ngộ. hi. đi làm kế toán doanh nghiệp cả ngày đến tối về mệt ôn ko nổi nữa. thôi thì cố gắng qua vòng 1 :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên