BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Haiz. chi nhánh mình cũng vậy đó, có luôn 2 suất của COCC nhà ông Chủ tịch tỉnh rùi, mình thi vòng 2 điểm cao nhưng cũng chẳng ăn thua gì. Mặc dù cảm thấy môi trường BIDV rất thân thiện, bác giám đốc cũng hiền và có ng nói là"trọng ng tài" nhưng mà làm sao chống lại đc "chỉ thị" từ trên chứ :( Có khi nào đc tuyển bổ sung ko đây?

Bạn vui lòng cho biết COCC nhà ông chủ tịch tỉnh là ai nhé, không nên nói chung chung thế này, phải cụ thể một chút đi

Chi nhánh mình thì có 3 người vào vòng phỏng vấn thôi, mình phỏng vấn 30 phút mà vẫn ít nhất so với 2 người còn lại. Có bạn còn phỏng vấn 1 tiếng, nhưng dù kết quả thế nào thì mình vẫn thấy vui, vì buổi phỏng vấn các anh chị rất thân thiện, thậm chí nếu mình trả lời chưa đúng hoặc thiếu, các anh chị ấy còn bổ sung và giải thik thêm cho mình hiểu nữa. Cảm giác buổi phỏng vấn như một buổi nói chuyện thoải mái, trao đổi kiến thức vậy. Nói chung là rất có ấn tượng với BIDV :)

chi nhánh mình hội đồng cũng thân thiện lắm, nhưng chỉ hỏi rồi mở rộng câu hỏi thêm thôi, chứ không thấy phản hồi là mình đúng hay sai hay thiếu sót gì cả, nhưng mà ra khỏi phòng loay hoay một hồi tìm đường ra thì nghe hội đồng ở trong cười ầm lên( chắc đang nhận xét và tưởng mình đã về rồi), ??? mình không hiểu gì cả

Bạn thi chi nhánh nào vậy, có thể cho mình biết không và cả chi tiết danh sách đỗ nữa, mình bên BIDV và sẽ có can thiệp phù hợp đối với những phản ánh của Ban

Mình k biết có phải bạn làm ở BIDV hay ko, mà làm ở BIDV thì cũng có phải làm ở ban nhân sự ko, mà làm ban nhân sự thì có phải là lãnh đạo ban ko, mà nếu làm lãnh đạo ban thì có can thiệp được gì ko? Nhưng mình nói là sự thật. Mình biết là phải theo luật của cuộc chơi, dù đó là luật gì. Tuy nhiên, nếu được trao đổi nghiệp vụ, nói chuyện với nhau 30p hay 1 tiếng như mấy bạn trên thì cũng thấy thoải mái hơn. Chứ: đi vào vào, bốc câu hỏi, tự nói, mặt hội đồng thì lạnh te, bất cần, như kiểu là "nói xong chưa? xong rồi thì cảm ơn nhé" thì thực sự mình thấy rất ức chế.
Thôi dù sao cũng xong rồi, mình k muốn nói cụ thể ra vì có lẽ sẽ k thay đổi được kết quả, hoặc là mình và mấy bạn còn lại cũng k chắc đã xuất sắc hơn mấy bạn được chọn kia, nhưng nói ra có thể ảnh hưởng đến vị trí của một số người. Bạn và một số bạn hỏi thì mình chia sẻ vậy thôi :)>-

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thấy chi nhánh mình bảo là có danh sách đỗ rồi nhưng ko hỏi được ai, chắc kết quả sẽ có sớm thôi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155
Back
Bên trên