BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Năm nay BIDV đổi mới khâu thi tuyển nên mình thấy rất có thiện cảm và chuyên nghiệp. Tuy nhiên ở CN mình phỏng vấn xong mọi người thấy thất vọng, ko được 1% như các bạn pvan các CN khác chia sẻ. Ở CN mình mỗi bạn pvan tầm 5p, ko có tự giới thiệu bản thân, chỉ có bốc 3 câu hỏi theo thủ tục, tự trả lời rồi đi ra. Còn chosen ones thì được cho pvan cuối cùng.

Bạn này chuyên nói rất chung chung, cụ thể là bạn phỏng vấn ở chi nhánh nào, chưa bao giờ mình thấy BIDV PV dưới 10p cả!

Bạn này chuyên nói rất chung chung, cụ thể là bạn phỏng vấn ở chi nhánh nào, chưa bao giờ mình thấy BIDV PV dưới 10p cả!

Mình có nói mình PV CN nào rồi đó bạn. CN mình mỗi người bốc và trả lời đúng 3 câu, ko có gthieu bản thân, k hỏi thêm gì, thì làm gì đến 10p. Nhưng theo các bạn nói thì năm nay cơ bản là BIDV đã đổi mới rất nhiều ở khâu pvan rồi. Chúc mừng và hi vọng các bạn có kỳ tích, còn CN mình thì có lẽ k kỳ vọng gì rồi :)

The chosen ones were the latest to be interviewed. Therefore, the first inteviews are short to save time for the last, I think. However, there are chances everywhere. BIDV is a good org, but not the best. I'm now working at a JVC as an executive accounting assistant to the chief accountant. My current wage is higher than BIDV's newbie. However, many of my friends are working in BIDV, so I'd like to be their colleagues. I'm not jobless, not short of $, so i dont need to be bitter or jealous of the chosens, but hope to contribute something good to BIDV recruitment process in partcular and to the bank's HR quality in general.
Need you any additional info, plz send me a pm.

vào topic đợt này toàn thấy chủ đề COCC mà chả thấy mấy ai khiêm tốn thừa nhận thất bại. Mình nghĩ nếu các bạn có năng lực thì dù k phải bidv, vẫn còn nhều đất để các bạn phô diễn khả năng thôi. Mình thì trượt chắc rùi, theo nguồn tin thân cận thì danh sách đỗ đã đi theo các a hội sở đi trình duyệt, dưng mà hông có mìn, hihi... nên vẫn đang trực chiến các bank còn lại. Chúc các bạn may mắn đc kí hợp đồng thử việc. @_@
chị ơi, e chắc đi theo c nốt rồi, hôm đấy ngta hỏi câu chốt, dễ như thế mà e ko trả lời đc, lúc đấy cả 6 ng cùng nói làm cháu nó cuống hết cả lên, hic

The chosen ones were the latest to be interviewed. Therefore, the first inteviews are short to save time for the last, I think. However, there are chances everywhere. BIDV is a good org, but not the best. I'm now working at a JVC as an executive accounting assistant to the chief accountant. My current wage is higher than BIDV's newbie. However, many of my friends are working in BIDV, so I'd like to be their colleagues. I'm not jobless, not short of $, so i dont need to be bitter or jealous of the chosens, but hope to contribute something good to BIDV recruitment process in partcular and to the bank's HR quality in general.Need you any additional info, plz send me a pm.
Mình là 1 trong những người phỏng vấn cuối cùng của BIDV, chi nhánh của bạn. Và mình quan sát số thời gian pv cho mỗi người cuối cùng, cũng chả được hơn bạn đâu. Ngay từ đầu, chị hướng dẫn cũng đã nói, Chi nhánh mình pv sẽ rất khác, và giám đốc có tư duy tuyển chọn lại càng khác. Cứ hy vọng thôi bạn à

có nè Maimummim. mình ko đc may mắn như các bạn đâu :((

chưa có kết quả mà bạn ơi

- - - Updated - - -

vào topic đợt này toàn thấy chủ đề COCC mà chả thấy mấy ai khiêm tốn thừa nhận thất bại. Mình nghĩ nếu các bạn có năng lực thì dù k phải bidv, vẫn còn nhều đất để các bạn phô diễn khả năng thôi. Mình thì trượt chắc rùi, theo nguồn tin thân cận thì danh sách đỗ đã đi theo các a hội sở đi trình duyệt, dưng mà hông có mìn, hihi... nên vẫn đang trực chiến các bank còn lại. Chúc các bạn may mắn đc kí hợp đồng thử việc. @_@
chi nhánh nào thế bạn ơi?

The chosen ones were the latest to be interviewed. Therefore, the first inteviews are short to save time for the last, I think. However, there are chances everywhere. BIDV is a good org, but not the best. I'm now working at a JVC as an executive accounting assistant to the chief accountant. My current wage is higher than BIDV's newbie. However, many of my friends are working in BIDV, so I'd like to be their colleagues. I'm not jobless, not short of $, so i dont need to be bitter or jealous of the chosens, but hope to contribute something good to BIDV recruitment process in partcular and to the bank's HR quality in general.
Need you any additional info, plz send me a pm.

If ones are supposed to be chosen according to your observation, they should have something outstanding to be interviewed for such a long time. Because if they are chosen due to their family relationship, there is no point to make the interview longer, taking time and effort, just ask name and their parents name, ok "yeah matching, I want you" 1 minute for all LOL. Be positive and logical, it is compulsory for modern banker man.

Hức, mong chờ vào 1 buổi chiều đẹp zời, khi đang ngủ có 1 số máy bàn gọi đến......mà mãi chả thấy 8-|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,588
Thành viên mới nhất
coalchambermerc
Back
Bên trên