BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

người khôn của khó, nếu biết có COCC rồi sao còn thi vào làm gì để ôm hận?

vào topic đợt này toàn thấy chủ đề COCC mà chả thấy mấy ai khiêm tốn thừa nhận thất bại. Mình nghĩ nếu các bạn có năng lực thì dù k phải bidv, vẫn còn nhều đất để các bạn phô diễn khả năng thôi. Mình thì trượt chắc rùi, theo nguồn tin thân cận thì danh sách đỗ đã đi theo các a hội sở đi trình duyệt, dưng mà hông có mìn, hihi... nên vẫn đang trực chiến các bank còn lại. Chúc các bạn may mắn đc kí hợp đồng thử việc. @_@

Không biết lương thử việc BIDV như thế nào, có bị nhiều áp lực chạy doanh số không nhỉ? Bạn nào biết chia sẻ với

vào topic đợt này toàn thấy chủ đề COCC mà chả thấy mấy ai khiêm tốn thừa nhận thất bại. Mình nghĩ nếu các bạn có năng lực thì dù k phải bidv, vẫn còn nhều đất để các bạn phô diễn khả năng thôi. Mình thì trượt chắc rùi, theo nguồn tin thân cận thì danh sách đỗ đã đi theo các a hội sở đi trình duyệt, dưng mà hông có mìn, hihi... nên vẫn đang trực chiến các bank còn lại. Chúc các bạn may mắn đc kí hợp đồng thử việc. @_@

Năm nay BIDV đổi mới khâu thi tuyển nên mình thấy rất có thiện cảm và chuyên nghiệp. Tuy nhiên ở CN mình phỏng vấn xong mọi người thấy thất vọng, ko được 1% như các bạn pvan các CN khác chia sẻ. Ở CN mình mỗi bạn pvan tầm 5p, ko có tự giới thiệu bản thân, chỉ có bốc 3 câu hỏi theo thủ tục, tự trả lời rồi đi ra. Còn chosen ones thì được cho pvan cuối cùng.

Đúng là mỗi chi nhánh mỗi khác, chỗ mình phỏng vấn rất êm, tuy bị quay nhiều nhưng vẫn thấy thoải mái. Mấy anh chị thân thiện

Chỗ mấy bạn pv có hỏi ba mẹ làm nghề gì, nhà mấy người không? chi nhánh mình ai cũng bị hỏi câu ấy.

Đâu đó luôn có cánh cửa chờ mình mở ra. Ko nên đứng lại mãi một cánh cửa đã khóa. Cơ hội do mình tạo nên mà :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,586
Thành viên mới nhất
ericclaptonmerc
Back
Bên trên