BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Cho mình hỏi có Chi nhánh nào ko có bảng điểm ko các bạn? Nghi vấn có hack???

Chi nhánh Ninh Bình có chị giám đốc khá thân thiện; bác bảo vệ cũng khá lành tính và được cái là gửi xe không mất xiền (khác hẳn đi pv mấy nh trên HN) :v

t thi chuyên viên QHKH thì được những câu hỏi là
bạn là 1 ng thích sự tự do và sáng tạo nhưng phải làm việc với 1 ng khô khan và cứng nhắc thì phải làm như thế nào
Đánh giá TSĐB như thế nào, sau đó xoáy sâu @@, khách hàng muốn vay 5 tỷ và có 1 lô đất mặt đường rộng 4m, sâu 15m, trên đó xấy 1 ngôi nhà 2 tầng, UBNN tỉnh niêm yết giá đất khu đó là 20 triệu 1m vuông, thị trường chợ đen định giá là 60tr 1m vuông, trong 1 năm nay không có hoạt động giao dịch mua bán đất nào ở khu đó. Vậy em định giá như thế nào về TSĐB này và cho vay như thế nào (và mình die :))))
có câu hỏi về Võ Tắc Thiên @@
thi xong xuôi tất cả lại về :v

Võ Tắc Thiên Bà này là thống đốc ngân hàng trung hoa à :))
Hỏi câu TSBD khó thế cái này phải có kinh nghiệm trong nghề rồi mới có hướng giải quyết chứ nhể.

CHi nhánh nào vậy ạ?
bạn là 1 ng thích sự tự do và sáng tạo nhưng phải làm việc với 1 ng khô khan và cứng nhắc thì phải làm như thế nào
Đánh giá TSĐB như thế nào, sau đó xoáy sâu @@, khách hàng muốn vay 5 tỷ và có 1 lô đất mặt đường rộng 4m, sâu 15m, trên đó xấy 1 ngôi nhà 2 tầng, UBNN tỉnh niêm yết giá đất khu đó là 20 triệu 1m vuông, thị trường chợ đen định giá là 60tr 1m vuông, trong 1 năm nay không có hoạt động giao dịch mua bán đất nào ở khu đó. Vậy em định giá như thế nào về TSĐB này và cho vay như thế nào (và mình die :))))

khó thế này thì chết ah =))

các bạn cho mình hỏi, kết quả cuối cùng là xét điểm cả vòng 2 + vòng 3 hay chỉ có vòng 3 thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,535
Thành viên mới nhất
cbgbmerch
Back
Bên trên