BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

nghe sao mà dã man vậy

- - - Updated - - -

bạn ui, có liên quan tới nghiệp vụ ngân hàng xíu nào hok?

haha, không có nghiệp vụ gì đâu, h mới nhớ ra, có dính tí tí vĩ mô ở phần hiểu biết chung, cái gì mà người nghèo và người giàu mua đồ xài, phải trả thuế giống như VAT, kết luận của bạn là gì,... 30s nên t không nhớ lắm

sao lại phải chuẩn bị bảng tiếng anh hả cậu, thi iq tiếng anh nữa à, hic, hóc búa quá, cảm ơn những chia sẻ của bạn nhé
không phải vậy, ý mình là có 2-3 câu điền chữ cái tiếp theo hoặc vào ô trống, có cái bảng chữ cái tiếng anh bên cạnh để tính á. A là 1, B là 2... Dạng này khó nuốt lắm, t chỉ làm đc 1 câu, 2 câu lụi túi bụi, haha

Ở đây là người ta ko chỉ kiểm tra kiến thức mà còn kiểm tra khả năng làm chủ thời gian và làm việc trong áp lực về thời gian cao. BIDV ko có rảnh đâu mà bày trò linh tinh. Nếu bạn có thể huy động được thì cứ huy động nhiều người vào, để xem có qua được ko? Ra đề như thế này là người ta đã dự đoán trước mọi tình huống rồi đâu phải làm theo cảm hứng.
Tính thế nào hả bạn? Bạn có người quen làm trong đó à?

Đề thi cực rộng. lịch sử, kinh tế, văn hoá
Có vài câu IQ đầu hàng.
Tớ thi Nhân viên QHKH nhé.
Chán thật
Chờ kết quả xem sao

tràu ơi, đúng là quá rộng luôn, tui hãi cái đề IQ với xã hội của MB rồi, tới cái đề này của bidv, đúng là đỉnh của đỉnh. :)) Bạn Hằng mon nhớ câu lịch sử nào k? =='
thật tình là không nhớ gì. chỉ biết là chọn rất nhanh=> kiến thức thông thường. nên các bạn an tâm nhé

đã thi xong, không nhớ rõ đề nữa, nhanh quá mà. gì mà tp đông dân nhất thế giới hiện nay, giờ trái đất năm 2007 tổ chức ở đâu, apec viết tắt của gì, mục đích của nato là gì, hòn ngọc viễn đông là tp nào, pisces là cung gì, trẻ em có bao nhiêu răng sữa,ngân hàng TW châu âu ở đâu... gì gì nữa cơ, không nhớ hết. Còn iq với t.a thì tớ là hên xui thôi à, huhu, xòe rồi :((
Chúc các bạn thi sau làm bài tốt nhóe!

vậy thôi ôn nghiệp vụ chi cho lắm nhỉ? cảm ơn bạn nha. hi vọng mình cũng có cơ hội để lụi và lụi đâu trúng đó. há há

- - - Updated - - -

đã thi xong, không nhớ rõ đề nữa, nhanh quá mà. gì mà tp đông dân nhất thế giới hiện nay, giờ trái đất năm 2007 tổ chức ở đâu, apec viết tắt của gì, mục đích của nato là gì, hòn ngọc viễn đông là tp nào, pisces là cung gì, trẻ em có bao nhiêu răng sữa,ngân hàng TW châu âu ở đâu... gì gì nữa cơ, không nhớ hết. Còn iq với t.a thì tớ là hên xui thôi à, huhu, xòe rồi :((
Chúc các bạn thi sau làm bài tốt nhóe!

trùi ui, chắc die quá. gốm, hok điên cũng lạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798