BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
đã thi xong, không nhớ rõ đề nữa, nhanh quá mà. gì mà tp đông dân nhất thế giới hiện nay, giờ trái đất năm 2007 tổ chức ở đâu, apec viết tắt của gì, mục đích của nato là gì, hòn ngọc viễn đông là tp nào, pisces là cung gì, trẻ em có bao nhiêu răng sữa,ngân hàng TW châu âu ở đâu... gì gì nữa cơ, không nhớ hết. Còn iq với t.a thì tớ là hên xui thôi à, huhu, xòe rồi :((
Chúc các bạn thi sau làm bài tốt nhóe!

Trời ơi, sao kinh khủng vậy. Có bao nhiêu câu tất cả vậy cacbon? =='
Thi online nên chắc chắn có ngân hàng đề thi sẵn rồi, như vậy kiến thức sẽ rất rộng và khó trùng lặp. =='

Có bạn nào đăng ký Quản Lý Rủi ro mà nhận được mail chưa vây? Sao tới giờ mình vẫn chưa nhận được mail gì cả? T.T

Đã có bạn nào mai thi rồi mà nhận đc mail chưa? Đến 9h tối mà chưa nhận đc mail chắc mình oạch hẳn. Kê cao gối ngủ và k mơ về bidv nữa. hiu hiu....

ui..cho mình hỏi là iq, t.a, kiến thức mỗi loại tầm mấy câu hả bạn :D tks..k bít mình có qua vòng gửi xe trà đá k nữa :))
mình mới thi xong - không làm đc gì nhiều
huhu
nhớ có vài câu rất là ...
Titanic đắm năm nào, sắp xếp thứ tự bãi biển từ Trung vào Nam, hỏi cả sinh học như đơn phân protein là gì, mấy câu về lịch sử nhưng không khó đâu, IQ thì t làm chuối thôi rồi, không kịp lụi, chỉ có khoảng 5 - 7 câu là chắc đúng, còn lại là lụi hoặc không kịp lụi, mấy bạn về xem lại dạng toán điền vào chỗ trống, các số sắp xếp trong ô vuông, tháp... tớ ngu dạng này nên lụi vô số kể, còn 2 câu đếm có bao nhiêu đường thẳng nữa,không tả nổi,
anh văn thì có khoảng 10 câu tìm lỗi sai, thiên về ngữ pháp, cấu trúc câu là nhiều, không có từ mới lắm.
đúng là thi cho biết mùi vòng loại thôi
chứ cái đề này làm 1 mình như tớ thiệt thòi nhiều lắm
search chưa ra đáp án thì đã hết thời gian làm câu đó => phí mất 5 - 6 câu chưa kịp lụi
huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back