BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Cho e hỏi bản scan văn bằng chứng chỉ thì file pdf hay file ảnh ạ.Thank anh chị nhiều!

Sao vào mục Update thông tin mà ko sửa được các thông tin cá nhân nhỉ? Toàn tên người lạ đâu đâu . Tên của mình nhập lúc đk account 1 đằng, tên hiển thị trong phần TT cá nhân cả account mới tạo 1 nẻo, mà mỗi ngày mỗi thay tên mới ác

Với lại sao thấy trong Chi tiết công việc ko đề cập vđề kinh nghiệm nhỉ? Cùng QHKH cũng có chia ra NV-CV, mà ko thấy CV có ghi cần bao nhiêu kinh nghiệm

Sao vào mục Update thông tin mà ko sửa được các thông tin cá nhân nhỉ? Toàn tên người lạ đâu đâu . Tên của mình nhập lúc đk account 1 đằng, tên hiển thị trong phần TT cá nhân cả account mới tạo 1 nẻo, mà mỗi ngày mỗi thay tên mới ác

Với lại sao thấy trong Chi tiết công việc ko đề cập vđề kinh nghiệm nhỉ? Cùng QHKH cũng có chia ra NV-CV, mà ko thấy CV có ghi cần bao nhiêu kinh nghiệm

Back to previous page, please :)

Sao em thấy yêu cầu đối với chuyên viên ko hơn nhân viên là mấy nhỉ? Lại ko yêu cầu kinh nghiệm. SV mới ra trường liệu có nên hổ báo đăng ký chuyên viên ko?

Hồi đó mình vào BIDV mình cũng là sinh vien mới ra trường. Mình cũng ứng cử chuyên viên đấy thôi. Không có gì đâu bạn ơi. Mình ví dụ như công việc QHKH cá nhân đi, nếu là chuyên viên bạn có thể sẽ được vào Tổ tín dụng chuyên về công tác cho vay ( và đi thu nợ, tất nhiên là thế) còn nhân viên có thể bạn làm ở tổ dịch vụ bán lẻ chẳng hạn, công việc ít rủi ro hơn, ít áp lực hơn nên lương cũng ít hơn. Tùy vào năng lực cá nhân thôi bạn ơi

Cái bằng cấp Tin học giờ mình chưa có thì bổ sung sau được ko nhỉ mọi người?

Em muốn hỏi là nếu mình trượt chức danh nào đó thì BIDV có xét tuyển cho mình vị trí khác ko? Ví dụ em trượt QLRR thì có đc xét vào QHKH (hoặc ngược lại) hay ko?

phần chèn hình ảnh cá nhân trong hồ sơ trực tuyến, người ta yêu cầu ảnh 3.4 và ảnh toàn thân, mình chỉ chèn ảnh 3.4 thôi thì có sao ko nhỉ. Tại thấy hồ sơ có sẵn trước khi mình sửa lại cũng chỉ có ảnh 3.4 thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên