BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
năm nay ko tuyển ở HD, năm ngoái tuyển 6 mạng thì mình vào đến vòng pv cuối cùng còn 10 người thì trượt, hơi tiếc :D

Năm ngoái k nộp dc hồ sơ vì chưa có bằng tốt nghiệp, năm nay lần đầu BIDV tuyển theo hình thức mới k biết có bon chen dc chân nào k

Bằng B tin học chưa có, bổ sung sau đc ko mọi người?

Chuyện là thế này. Năm ngoái Ngân hàng ..XYZ...tuyển dụng nhận hồ sơ trực tiếp.
1 em xinh tưoi đến xếp hàng từ rất sớm vì Chi nhánh chỉ nhận gấp 5 lần nhu cầu tuyển : 3x5 =15 hồ sơ.
Đến lượt mình, cô gái đưa bằng tiếng Anh C cho cán bộ tuyển dụng. Cán bộ tuyển dụng từ chối nhận hồ sơ gốc vì sợ lỡ em có trượt thì khó tìm lại hồ sơ để trả lại. Cán bộ tuyển dụng khuyên cô nên chạy xuống photo lấy 1 bản copy để nộp thay thế.
..........
Sau 1 hồi đắn đo suy nghĩ, nhìn thấy các bạn khác sau mình xếp hàng hơn 3 chục người (8h15 sáng). Cô quyết định ko rời vị trí để đi photo. Vì đến lúc quay lại sẽ không nộp được.
Cô năn nỉ cán bộ tuyển dụng nhận hồ sơ và nói "chị cứ nhận cho em đi, không sao đâu, trượt em cũng không lấy lại. có 50k ấy mà"
..... Và cô đã trượt ngay từ vòng hồ sơ =))

ứng tuyển trực tiếp ờ Bidv chỉ có tạo hồ sơ mà em không tìm thấy chức năng nộp đơn nó ở chỗ nào ^^. Các bác chỉ giùm em với ạ !

mọi người ơi cho mình hỏi nhu một tẹo , đăng ảnh thẻ thì làm thể nào, scan ra hay là đi chụp rồi lấy bản mềm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,008
Thành viên mới nhất
kubetfan1
Back
Bên trên