BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Em đăng ký mở tài khoản, mà đợi 02 ngày rồi vẫn chưa nhận được email kích hoạt, không biết đến hôm nộp hồ sơ có sao k anh/chị ? :-s:-s:-s

người ta đăng thế thôi..mình ảnh 3.4 cũng được..nó k có dấu sao là k bắt buộc mà bạn :D
phần chèn hình ảnh cá nhân trong hồ sơ trực tuyến, người ta yêu cầu ảnh 3.4 và ảnh toàn thân, mình chỉ chèn ảnh 3.4 thôi thì có sao ko nhỉ. Tại thấy hồ sơ có sẵn trước khi mình sửa lại cũng chỉ có ảnh 3.4 thôi.

Cái bằng cấp Tin học giờ mình chưa có thì bổ sung sau được ko nhỉ mọi người?

Em muốn hỏi là nếu mình trượt chức danh nào đó thì BIDV có xét tuyển cho mình vị trí khác ko? Ví dụ em trượt QLRR thì có đc xét vào QHKH (hoặc ngược lại) hay ko?
Năm nay là năm đầu tiên phân các chức danh rõ ràng như vậy nên mình cũng không biết nữa. Trước đây chỉ tuyển nghiệp vụ : Tín dụng" và "Kế toán". Năm nay còn nói rõ là QHKH, QTTD và QLRR thì mình cũng không biết nữa. Nhưng theo mình thì sẽ không được đâu bạn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đúng rồi, trượt vị trí này nhưng ng ta thấy mình phù hợp vs vị trí khác (và vị trí ấy thiếu người) thì ng ta mới gọi cho pv lại vào vị trí ấy chứ, đâu có kiểu trượt chỗ này vào chỗ kia như thi đại học đc @_@

cuối cùng cũng đọc hết 32 trang comment đằng trước, phù. Ai biết cho e hỏi chút, 24 hết hạn vậy khoảng khi nào thì thi test nhỉ, e đang ở ngoài Bắc mà muốn bon chen vào Nam, may mắn qua vòng hồ sơ mà đến ngày thi chưa kịp vào Nam thì tiếc lắm :)
Thank mọi người nhiều!

cuối cùng cũng đọc hết 32 trang comment đằng trước, phù. Ai biết cho e hỏi chút, 24 hết hạn vậy khoảng khi nào thì thi test nhỉ, e đang ở ngoài Bắc mà muốn bon chen vào Nam, may mắn qua vòng hồ sơ mà đến ngày thi chưa kịp vào Nam thì tiếc lắm :)
Thank mọi người nhiều!

Chắc khoảng giữa tháng 7, mình đoán thế.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên