BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

bạn lên mạng ddowww phần mềm nén lại nhé? cảu tớ cũng 16m cơ? nhưng nén lại là ok?

- - - Updated - - -

đã làm nhưng vẫn không được nhé bạn, đành chịu thôi, chắc hệ thống mặc địn vậy oài
Thật may mắn mình sinh ngày 06/06 nên có đảo lộn thế nào thì nó vẫn như vậy :)) các bác sau này sinh con thì cứ nhằm cho ngày tháng trùng nhau sau này có j đỡ rắc rối :))

Có file bảng điểm là bạn chưa ra trường phải không?? bạn có thể làm bảng cam kết điểm trung bình khi kết thúc >6.5 và 2.5 đối với tín chỉ.. nếu khi được tuyển dụng số điểm bạn đạt được <6.5 thì sẽ bị loại

- - - Updated - - -

Khi bạn gửi mail thư giới thiệu giống như phần nội dung trong mail zậy đó.. Đơn xin việc là những gì bạn đã add vào trong quá trình tạo hồ sơ... phần thư giới thiệu bạn có thể ghi tóm tắt lại một vài ý chính...giới thiệu tên tuổi nơi sinh..quá trình học tập....kinh nghiệm..mong muốn...tóm lại là tóm tắt để người ta có bước đầu hiểu về bạn..

Không yêu cầu điểm tốt nghiệp..yêu cầu điểm trung bình toàn khóa >6.5 và 2.5 với tín chỉ

Có kinh nghiệm rồi liệu có được miễn vòng thi viết và vào thẳng vòng phỏng vấn không nhỉ...! Bác nào thạo tin cho mình biết với! Thanks

các b ơi cho mình hỏi. mình chọn phần thành tích nghiên cứu khoa học, hoạt động Đoàn rồi mà sao lúc xem lại trên quản lý hồ sơ lại k thấy hiện ra phần đó nhỉ.

Em chào cả nhà. Cả nhà ơi, cho em hỏi với ạ. Ngân hàng BIDV chỉ nhận hồ sơ online thôi đúng không ạ? Nếu chỉ nhận hồ sơ online thì cái đoạn chèn scan các chứng chỉ, bảng điểm,... thì làm như nào ạ khi mà chỉ khống chế chèn 1 file duy nhất dưới 3Mb, trong khi scan 1 laọi giấy tờ của em đã trên 3Mb rồi ạ. Ai biết chỉ em gấp gấp với nha.
Em cảm ơn ạ. :)
Nộp online bạn ạ, bạn chi tất cả file vào 1 thư mục rồi nén lại, nếu dung lượng quá lớn, khi đi scan bảo họ để độ phân giải thấp thôi là được, của mình tất cả có 1.3Mb

Mình có thấy yêu cầu ghi điểm tốt nghiệp đâu nhỉ? xem lại phần hồ sơ cũng không có
Điêmt tốt nghiệp là điểm toàn khóa học mà bạn. K phải điểm thi tn hay điểm lv mà

- - - Updated - - -

Mình có thấy yêu cầu ghi điểm tốt nghiệp đâu nhỉ? xem lại phần hồ sơ cũng không có
Lúc bạn tạo hs là có phần điểm mà bạn

- - - Updated - - -

các b ơi cho mình hỏi. mình chọn phần thành tích nghiên cứu khoa học, hoạt động Đoàn rồi mà sao lúc xem lại trên quản lý hồ sơ lại k thấy hiện ra phần đó nhỉ.
Của t cũng k hiện b ạ. Cái này chắc do phần mềm của họ thui

Trong Thư giời thiệu, nên Kính gửi Giám đốc của Chi nhánh mình muốn ứng tuyển hay là Giám đốc của BIDV vậy mọi người?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,485
Thành viên mới nhất
Bj88watch1
Back
Bên trên