BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Bạn là Đảng viên cộng thành tích học tập Giỏi hay Xuất sắc thì được miễn thi viết ấy. Nhưnng vẫn phỏng vấn loại bình thường.

Ai giúp em với, em nộp đơn mà phần file đính kèm lớn hơn 3mb, em đã dùng paint để giảm size rồi mà vẫn còn hơn 6mblận, hic.

Trong Thư giời thiệu, nên Kính gửi Giám đốc của Chi nhánh mình muốn ứng tuyển hay là Giám đốc của BIDV vậy mọi người?

Kính gửi hội đồng tuyển dụng của NH TMCP ĐT và PT VN chi nhánh xxxx

- - - Updated - - -

Nghe nói BIDV tầm 2, 3 năm là lại thi kiểm tra một lần hả mọi người?

Bạn lo xa nhỉ? Đã vô được đâu mà lo chuyện đó, mối quan tâm của bạn hiện giờ là vấn đề khác. Ngân hàng nào mà chả có kiểm tra trình độ của nhân viên mình.

- - - Updated - - -

THÔNG TIN HỒ SƠ NÊN KHAI ĐẦY ĐỦ, KỂ CẢ BẰNG KHEN CÁC HOẠT ĐỘNG PHONG TRÀO

BIDV sẽ xét đến như một tiêu chí ưu tiên khi so sánh với các ứng viên khác. Lần này do hệ thống CNTT của Hội sở tự động sàng lọc hồ sơ nên các Chi nhánh địa phuơng không can thiệp được vào như mọi năm.

Cơ hội các bạn vào được BIDV là bình đẳng ;) Goodluck ^.^

Ý bạn là chỉ có HO mới can thiệp được đúng ko??? =)) Đã lỡ nhờ thì nhờ cho chót hả???

cho e/ bạn/ tớ hỏi, có ai ứng tuyển vào BIDV Thái Bình thì like cmt mình nhé (ko có ý câu like đâu ạ), xem có nhiều ứng viên ko :D

Kính gửi hội đồng tuyển dụng của NH TMCP ĐT và PT VN chi nhánh xxxx

- - - Updated - - -

Bạn lo xa nhỉ? Đã vô được đâu mà lo chuyện đó, mối quan tâm của bạn hiện giờ là vấn đề khác. Ngân hàng nào mà chả có kiểm tra trình độ của nhân viên mình.

- - - Updated - - -

Ý bạn là chỉ có HO mới can thiệp được đúng ko??? =)) Đã lỡ nhờ thì nhờ cho chót hả???

Lần này có vẻ minh bạch hơn rồi nhỉ? Nhưng mình nghĩ là vẫn có cửa sau. Chắc cũng chả giảm đâu.

Lần này có vẻ minh bạch hơn rồi nhỉ? Nhưng mình nghĩ là vẫn có cửa sau. Chắc cũng chả giảm đâu.

Thế nên mình mới nói là đã lỡ nhờ thì nhờ cho chót, nhờ luôn mấy xếp ở 35 Hàng Vôi thì 10 cái TTCNTT cũng vứt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên