BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Mình có tên trong danh sách rồi bạn, nhưng thi tận Daklak,ko biết sao đến kịp đây,huhu.

- - - Updated - - -

bạn lanphan cho mình hỏi với, bạn đã gửi mail hay gọi điện hỏi trường hợp như bạn và t chưa, sao t gọi điện thì không ai trả lời mà gởi mail thì hổng thấy reply zậy ah..:p

- - - Updated - - -

mình có mail thật đó...chính mình cũng không hiểu..hì hì..@-)
Mình có tên trong danh sách rồi bạn, nhưng phải đi xe từ Đà Nẵng đến Daklak thi,hic đi kịp ko nữa.huhu

- - - Updated - - -

Mình cũng email đến địa chỉ hotrotuyendung@bidv.com.vn mà sao vẫn chưa có reply trả lời.
Bạn nào có đề thi ôn tập vị trí Chuyên viên Giao dịch viên cho mình tham khảo với.
Thanks so much.:)

uh.t cũng có rùi...nói thiệt t học trái ngành nên giờ thi cũng chả biết sao nũa...
bạn đi giơ chắc kịp mà...thui, cố gắng đi thi cho biết vậy, cố lên bạn,,,:-t
mn ơi, ai thi cv qhkh thì chỉ giáo cho t với,,,,t là dân ngoại đạo nên...huhu

Mình có tên trong danh sách rồi bạn, nhưng thi tận Daklak,ko biết sao đến kịp đây,huhu.

- - - Updated - - -

Mình có tên trong danh sách rồi bạn, nhưng phải đi xe từ Đà Nẵng đến Daklak thi,hic đi kịp ko nữa.huhu

- - - Updated - - -

Đi từ Đà Nẵng vào đấy cũng mất tầm nửa ngày thôi mà. đi giờ vẫn còn sớm chán. Còn k thì bay. hehehe

Lội một hồi page, nghe các bạn nói chuyện thì đi đến kết luận, chi nhánh nào cũng TOÀN HÀNG KHỦNG X_XX_XX_XX_X
Cứ 1 chọi 2 mấy với 1 chọi mười mấy, mà toàn chọi KHỦNG thế nài thì mình thi cũng được, không thi cũng không sao, kết quả chắc giống nhau thui à :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên