BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Các bạn cho mình hỏi môn thi nghiệp vu kiểm ngân là thi những nội dung gì vậy? Cái môn tiếng Anh ấy hình thức thi ntn ấy ?

T đỗ CV GDV chi nhánh Hưng Yên, thấy list có 21 ng, may quá ko có ai được miễn thi =.= nhưng cơ hội chắc mong manh lắm vì t học TCDN, lần đầu thi ngân hàng, nghiệp vụ ngân hàng hôm qua mới bắt đầu đọc qua để chuẩn bị đi vòng loại Vietin nữa, ôi sao kiến thức mênh mông quá :-<

Mình cũng CV GDV Hưng Yên nè bạn, tìm mãi mới thấy bạn cùng CN trên ub:D

hic, ai tạch vì hồ sơ thì cơ hội vào bidv đợt sau sẽ cũng ko cao nhỉ. nếu vì điểm thi nhanh thì có thể ôn luyện đc.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chỗ mình tuyển 1 người, có 1 bạn được miễn thi, mình biết bạn này, bạn ý thuộc dạng pro trong trường mình, hix. Thấy hơi mất hi vọng chút. Nhưng mà sẽ tiếp tục cố qua vòng 2 đã, nghĩ gì vội nhỉ, biết đâu bạn ý pro ko thích BIDV mà phải là ngân hàng nước ngoài hoặc công ty đa quốc gia ^^

Mình cũng có tên trong danh sách rồi. Hồ sơ mình cũng bình thường dù ở chi nhánh có tỷ lệ chọi cao( ĐTB 8.1 nhưng không phải trường top, TOEIC 625, làm IQ chắc cũng bình bình, mình làm một mình).
không biết nên vui hay buồn vì toàn đối thủ hàng khủng và SIÊU KHỦNG. Thi cũng vậy mà không thi cũng vậy. 99%là cùng một kết quả. :((
Suy nghĩ quá.:((

xí, cho cháu hỏi có bác nào đậu nguyện vọng 2 ko?????

ở miền nam có cho đăng ký nhưng ko biết có ai được vớt nguyện vọng 2 ko nữa?????

mình có thể out nguyện vọng 1 thuộc top nhưng nguyện vọng 2 mình đk ở quê, và theo mình biết thì hồ sơ mình mà apply ở quê thì rất đẹp, hehe, thế mà cũng ko cho em nó vớt vác 1 vé nguyện vọng 2, nhưng nếu đậu chắc cũng ko đi, vì chạy tuốt xuống cần thơ thi lạ nước lạ cái quá, sống quê mình và saigon quen rùi, hjhj.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,928
Thành viên mới nhất
cooongame789
Back
Bên trên