BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Các anh /chị cho em hỏi xíu : hiện em đang là sinh viên năm cuối trường ĐH. Ngân Hàng, trường em cuối tháng 6 này mới trao bằng tốt nghiệp, tụi em vừa thi tốt nghiệp xong, điểm còn chưa hoàn thiện trên hệ thống bảng điểm nên chưa thể xin giấy chứng nhận tạm thời hay bảng điểm được,hạn hồ sơ là 24/6 này rồi. Nếu đợi bằng có lẽ bỏ qua cơ hội này mất, ai cho em lời
khuyên với? hic............

Chưa thấy rõ tiêu chuẩn cụ thể từng vị trí trên web nhỉ. Hành trình chuẩn bị bắt đầu từ hnay thôi. Fighting!!!!

Đến bây giờ vẫn ko đỡ đc cái đề test của BIDV năm ngoái @-)@-)@-)

Thiếu giấy chứng nhận tốt nghiệp có hi vọng qua đc vòng hồ sơ được ko mọi ng? Trường mình có khi tháng 7 mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp :(

Các anh /chị cho em hỏi xíu : hiện em đang là sinh viên năm cuối trường ĐH. Ngân Hàng, trường em cuối tháng 6 này mới trao bằng tốt nghiệp, tụi em vừa thi tốt nghiệp xong, điểm còn chưa hoàn thiện trên hệ thống bảng điểm nên chưa thể xin giấy chứng nhận tạm thời hay bảng điểm được,hạn hồ sơ là 24/6 này rồi. Nếu đợi bằng có lẽ bỏ qua cơ hội này mất, ai cho em lời
khuyên với? hic............

Theo kinh nghiệm thi tạch của mình từ năm ngoái, BIDV cho nợ bằng 6 tháng. Sau 6 tháng mà không có bằng thì bạn chắc cũng hiểu :)).

Chưa có chỉ tiêu cụ thể các tỉnh nhỉ? 26 này em mới bảo vệ luận án mà 24 đã nộp rồi thì nộp bảng điểm của 3 năm có được không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back
Bên trên