BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Đồng cảnh ngộ với bạn. Nhưng tớ không đỡ được mấy câu hỏi trong vòng phỏng vấn =)).
Em có biết hát không? Hát thử anh nghe?
Quốc lộ 18 dài bao nhiêu km?
I like it!!!he he he.anh em up dùm cái đề test gần đây nhá.Thanks.

sao em vào trang tuyendung.bidv.com phần tìm kiếm công việc thì toàn công việc hết hạn nộp từ 11/6 rùi ạ?? xem tin tuyển dụng mới ở đâu ạ? :(

Các anh /chị cho em hỏi xíu : hiện em đang là sinh viên năm cuối trường ĐH. Ngân Hàng, trường em cuối tháng 6 này mới trao bằng tốt nghiệp, tụi em vừa thi tốt nghiệp xong, điểm còn chưa hoàn thiện trên hệ thống bảng điểm nên chưa thể xin giấy chứng nhận tạm thời hay bảng điểm được,hạn hồ sơ là 24/6 này rồi. Nếu đợi bằng có lẽ bỏ qua cơ hội này mất, ai cho em lời
khuyên với? hic............

Chưa có chỉ tiêu cụ thể các tỉnh nhỉ? 26 này em mới bảo vệ luận án mà 24 đã nộp rồi thì nộp bảng điểm của 3 năm có được không ạ?
Đọc kỹ các topic liên quan các bạn nhé. Trong đó có bạn cũng lo lắng như hai bạn và nhận được câu trả lời từ lãnh đạo của BIDV.

Nên nhớ, nộp hồ sơ ONLINE, không hạn chế số lượng, vì thế, cơ hội dành cho tất cả các bạn SV năm cuối đáp ứng đủ yêu cầu, không quan trọng đã có giấy chứng nhận tốt nghiệp hay chưa.

ai am hiểu thì cho bọn em biết với. hiện tại vẫn chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời. mới chỉ có bảng điểm tạm thời thôi :( ko biết có được không ạ. em học ktqd :(

sao em vào trang tuyendung.bidv.com phần tìm kiếm công việc thì toàn công việc hết hạn nộp từ 11/6 rùi ạ?? xem tin tuyển dụng mới ở đâu ạ? :(

UBers thân mến!!! Hiện chưa có thông tin chi tiết về: CHỈ TIÊU, VỊ TRÍ,....nha.Thím Cocghe sẽ UPDATE thường xuyên nhá!!!Hãy ấn Thanks cho CÓC nhá!!!

Ko biết ở HN có bao nhiêu chỉ tiêu và ở những vị trí nào nhỉ? đợi đến 20/6 xem sao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên