Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV TTQT tại Hà Nội, TPHCM, Q/Ninh, B/Dương, Đ/Nai [25.04.2015]

Vị trí thanh toán quốc tế có cần ngoại hình ưa nhìn không nhỉ :D. Mình không mạnh về điểm này lắm. Mà khi cậu đến người ta hỏi gì không c
Cái nghiệp vụ TTQT ở chi nhánh thì sẽ gặp khách đến làm đơn mở L/C, bảo lãnh, đưa giấy tờ, tư vấn phương thức thanh toán hợp lý... tuy ko chạy đôn chạy đáo nhìu nhưng toàn tiếp khách đấy. Thành ra đúng là cũng hơi cần "ngoại hình"
Tui thì họ hỏi là đi làm chưa? Thế thôi.

Thủ tục thôi mà! Mình vừa nộp xong, chi nhánh Long Biên. Họ bóc hồ sơ ra "xem tại trận", kiểm kê từng tờ 1. Mình có hỏi khi nào có thông báo thì họ nói CHƯA BÍT.
Dù sao thì mồng 6 mới hết hạn. Chắc sau đó 3 tuần mới có thông báo đi test.
viet_hoa_91 : Cậu đã được mời thi tuyển hay phỏng vấn chưa. Đợt trước tớ lỡ việc không nộp được. Giờ chắc được gia hạn nộp

À các bạn ơi cho mình hỏi với, thứ 7 đến nộp hồ sơ được không nhỉ

À các bạn ơi cho mình hỏi với, thứ 7 đến nộp hồ sơ được không nhỉ
Mình thấy mặc dù thứ 7 ngân hàng có làm việc nhưng để chắc ăn thì vẫn nên tránh thứ 7 ra. Rõ ràng đợt 6/3 rơi vào thứ 6, nếu mà thứ 7 nộp đc thì họ đã ghi là 7/3 rồi (mặc dù sau này thời gian đã đc gia hạn đến 31/3).

Ở đây có bạn nào được gọi đi chưa? Sao có topic thấy có bạn đc đi rồi nhỉ?

Ở đây có bạn nào được gọi đi chưa? Sao có topic thấy có bạn đc đi rồi nhỉ?
Hôm qua mình nộp chi nhánh tân sơn nhất, mình hỏi khi nào có kết quả lọc hồ sơ, chị đó nói ngày 31 mới hết hạn nộp hồ sơ, sau ngày 31 , nếu hồ sơ đạt thì trong vòng 10 ngày họ sẽ gọi đi test. Nếu không được gọi sau 10 ngày tính từ ngày 31 thì hồ sơ không đạt yêu cầu

Hôm qua mình nộp chi nhánh tân sơn nhất, mình hỏi khi nào có kết quả lọc hồ sơ, chị đó nói ngày 31 mới hết hạn nộp hồ sơ, sau ngày 31 , nếu hồ sơ đạt thì trong vòng 10 ngày họ sẽ gọi đi test. Nếu không được gọi sau 10 ngày tính từ ngày 31 thì hồ sơ không đạt yêu cầu
Uhm. Cám ơn bạn. Vậy mình yên tâm rùi.!:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back
Bên trên