Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV TTQT tại Hà Nội, TPHCM, Q/Ninh, B/Dương, Đ/Nai [25.04.2015]

Đề phòng giả mạo và hồ sơ ảo. Nếu mà có ý thi thật thì sẽ chịu khó chịu khổ đến tận chi nhánh mà nộp.
Nhưng nộp như vậy rất mất công đi khám sức khỏe, công chứng này nọ. Nếu đậu rồi bổ sung sau có phải đơn giản mà tiết kiệm hơn ko.

Cho mình hỏi là hồ sơ mà chưa có giấy khám sức khỏe hay mấy giấy tờ có sao y thị thực có đc không vậy? có thể nộp bổ sung sau đc không?
Bổ sung sau chẳng khác gì là chưa nộp. Họ có thể hứa hẹn với bạn là được, nhưng đến lúc các bạn khác đc gọi đi thi còn bạn thì ko có tin tức gì.

hồ sơ mà syll chưa có xác nhận của địa phương có được không các mem? liệu có đc gọi đi pv ko nhỉ?

hồ sơ mà syll chưa có xác nhận của địa phương có được không các mem? liệu có đc gọi đi pv ko nhỉ?
Đích xác là KHÔNG. Cố gắng nha bạn, đừng vì 1 tờ giấy ko có hoặc ko công chứng mà kéo theo các giấy tờ khác của mình đã chuẩn bị mà ko đc đi thi nhé!

Đích xác là KHÔNG. Cố gắng nha bạn, đừng vì 1 tờ giấy ko có hoặc ko công chứng mà kéo theo các giấy tờ khác của mình đã chuẩn bị mà ko đc đi thi nhé!
thks viet_hoa mà sao nh lại khó vậy chứ, chưa chắc lọt vòng hồ sơ không mà bắt nộp đủ thứ, giống như acb hay vietcapital, đông á có đỡ hơn không, kiểu này chắc bên scb tiêu cái hồ sơ rùi, định mai nộp exim mà chắc nghĩ lun quá, hết hi vọng. :(

Cho em hỏi mình phải đến trực tiếp nộp hồ sơ ạ, hay người nhà đến nộp hs cho mình được không ạ, Em muốn nộp hs chi nhánh tại Nghệ An, mà hiện đang ở Hà Nội, nhờ người nhà đến nộp có được k? em cám ơn

Cho em hỏi mình phải đến trực tiếp nộp hồ sơ ạ, hay người nhà đến nộp hs cho mình được không ạ, Em muốn nộp hs chi nhánh tại Nghệ An, mà hiện đang ở Hà Nội, nhờ người nhà đến nộp có được k? em cám ơn
hình như được hay sao ấy, tại bên scb m thấy được, cũng nộp hồ sơ trực tiếp nhưng nhờ ai đi nộp cũng được hết.
để cho chắc bạn gọi tổng đài của exim hỏi coi sao

thks viet_hoa mà sao nh lại khó vậy chứ, chưa chắc lọt vòng hồ sơ không mà bắt nộp đủ thứ, giống như acb hay vietcapital, đông á có đỡ hơn không, kiểu này chắc bên scb tiêu cái hồ sơ rùi, định mai nộp exim mà chắc nghĩ lun quá, hết hi vọng. :(
Thủ tục thôi mà! Mình vừa nộp xong, chi nhánh Long Biên. Họ bóc hồ sơ ra "xem tại trận", kiểm kê từng tờ 1. Mình có hỏi khi nào có thông báo thì họ nói CHƯA BÍT.
Dù sao thì mồng 6 mới hết hạn. Chắc sau đó 3 tuần mới có thông báo đi test.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên