Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV Dịch vụ KH (GDV) tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [25.04.2015]

Mình đã nộp một vị trí exim rồi chưa thấy kết quả. Nộp thêm một vị trí khác nữa ở chi nhánh khác có được kg hen.

oh là la,sáng vô trình diện giám đốc chi nhánh, xong quăng xuống phòng giao dịch bắt đầu học việc luôn, trưa mới được 1 anh phòng hành chính đưa cho tờ giấy nhận thử việc, còn lương thưởng gì cũng ko bít hết, hihi, mà mới vô mình cũng ngại hỏi mấy việc đó quá, còn thử việc chắc chừng 2 tháng, nếu học nhanh thì 1 tháng ký hợp đồng chính thức!

oh là la,sáng vô trình diện giám đốc chi nhánh, xong quăng xuống phòng giao dịch bắt đầu học việc luôn, trưa mới được 1 anh phòng hành chính đưa cho tờ giấy nhận thử việc, còn lương thưởng gì cũng ko bít hết, hihi, mà mới vô mình cũng ngại hỏi mấy việc đó quá, còn thử việc chắc chừng 2 tháng, nếu học nhanh thì 1 tháng ký hợp đồng chính thức!
Ban Huyen oi , c dau chi nhanh nao cua exim the? t hn duoc nhan su cua exim goi bao thu 2 den chi nhanh BA DInh nhan viec ma ko thay noi chuan bi gi?to thi dang lam o Doanh nghiep ma gap qua ko biet thu2 den xin nghi 1,2 ngay de ban giao cong viec dc ko.cau cho t xin sdt cua c de to hoi may thu voi nhe!cam on cnhieu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên