Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV Dịch vụ KH (GDV) tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [25.04.2015]

Có 4 ngườ pv c à. họ chỉ hỏi t giới thiệu bản thân, kinh nghiệm làm việc, các sản phẩm của exim. rồi bảo về chờ kết quả.
huhu, thấy những ng khác hỏi nhiều, còn hỏi cả huy động này nọ cơ :(((
uhm, hôm mình phỏng vấn cũng không hỏi nhiều lắm đâu, cứ chờ kết quả thui, mà cậu còn nộp ngân hàng nào nữa ko?gần đây nhìu ngân hàng đang tuyển lắm đấy

uhm, hôm mình phỏng vấn cũng không hỏi nhiều lắm đâu, cứ chờ kết quả thui, mà cậu còn nộp ngân hàng nào nữa ko?gần đây nhìu ngân hàng đang tuyển lắm đấy
hì. uhm. t cũng đang tính nộp mấy nơi. Thế trong đấy c đơc gọi đi kí hợp đồng chưa ? c cho t face đi mình kết bạn nhé :D

t thì a ý hỏi nếu hôm nay phỏng vấn ko đỗ o ex thì e cảm thấy tnao, huhu. chua gì đã hỏi thế, pvan thì ro lâu phải 20 phút ý, Yến ơi,c pvan la nguoi thu mây? c có trả lời đc spham cua ex ko?

t thì a ý hỏi nếu hôm nay phỏng vấn ko đỗ o ex thì e cảm thấy tnao, huhu. chua gì đã hỏi thế, pvan thì ro lâu phải 20 phút ý, Yến ơi,c pvan la nguoi thu mây? c có trả lời đc spham cua ex ko?
Khoảng 3 ng đầu tiên là bị hỏi nhiều c à. Thế c là ng pv đầu tiên à ? T chắc là người gần số 20 rồi :3. Càng sau cùng họ hỏi càng ít c à. Ko biết tn

T bị hoi cung nhiều, e co ky nang mua hát gì k? E co gdinh chua? E đi làm ve muon dc k, lam ngoai gio dc k? The ho hoi c khoang bn lau? K biet bgio moi co kqua nhỉ, t quen k hỏi rùi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên