Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV Dịch vụ KH (GDV) tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [25.04.2015]

Mình nộp hồ sơ ở Thủ Đức đợt tuyển DVKH hạn cuối 15.3 mà đến bây giờ vẫn không được gọi đi test, có bạn nào nộp đợt này làm bài test, đi làm rồi không

có bạn nào nộp hồ sơ GDV cho Exim đợt tuyển trước ngày 6/3/2015 không ?! Mình nộp đợt đó mà chưa thấy có kết quả. Mình nộp chi nhánh Cộng Hòa, gọi điện lên chị hành chính bảo hồ sơ của em chị gửi lên Hội sở, và đợt này tuyển theo quý nên chị không biết. Có bạn nào nộp cùng đợt và nhận được kết quả chưa vậy ?!
Mình nộp đợt đó nè, tới giờ vẫn không được gọi đi test, bạn test chưa?

có bạn nào thi GDV Hà Nội được gọi đi pv chưa ? địa chỉ ở đâu hả mng. mình đc gọi mà hoảng quá ko nghe rõ :confused:

ôi ôi. Chúc mừng cậu. Mấy hôm trước mới còn cmt lo lắng, giờ thì ăn ngon ngủ kĩ nhé :p.
Chia sẻ t ít kinh nghiệm nào cậu ơi ?
Hihi,chắc do mình may mắn thôi,chứ như mình nói rùi đấy, phỏng vấn cũng dễ, hỏi về bản thân,công việc cũ,bít gì về việc bạn sẽ làm ở ngân hàng rùi mấy câu vui vui như có bít uống bia ko,có đồng ý làm ngoài giờ ko thôi chứ ko có gì đặc biệt.Hôm phỏng vấn thì ăn mặc,chải chuốt cho xinh xắn, cười tươi là ok thôi. Chúc bạn may mắn nhé!

Hihi,chắc do mình may mắn thôi,chứ như mình nói rùi đấy, phỏng vấn cũng dễ, hỏi về bản thân,công việc cũ,bít gì về việc bạn sẽ làm ở ngân hàng rùi mấy câu vui vui như có bít uống bia ko,có đồng ý làm ngoài giờ ko thôi chứ ko có gì đặc biệt.Hôm phỏng vấn thì ăn mặc,chải chuốt cho xinh xắn, cười tươi là ok thôi. Chúc bạn may mắn nhé!
Hì. Ko biết HCM với HN phỏng vấn có khác nhau ko. Run lắm c à :D
Mà t hỏi câu ngớ ngẩn tí, c đi pv mặc váy zip vs áo trắng hay mặc quần c ? :D

uhm,mình mặc váy với sơ mi trắng cậu ah, mình thấy vòng phỏng vấn quan trọng ngoại hình lắm nên cậu trang điểm tí cho tươi tắn vào nhé! Còn hội đồng phỏng vấn khác nhau, nên mình cũng ko bít nữa, mình nghĩ cậu đừng lo quá! ko khí phỏng vấn thì thân thiện và vui vẻ lắm, nên ko có gì căng thẳng đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên