DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng 85 vị trí trên toàn quốc

cho mình hỏi có ai đi sơ tuyển hôm 29/7 được nhận mail gọi đi thi chưa vậy?

http://dongabank.hiringboss.com/loginForm.do?languageCode=vi&redirectURI=/ mình ứng tuyển trên eab.com xong thì đợi chờ khoảng chục hôm thì có email thông báo ID (là cái email lúc bạn đăng kí thông tin) và pass để đăng nhập vào cái link này đó.Chỉ vào đó để theo dõi tình trạng hồ sơ thôi,như mình thì khi có thông báo được đi sơ tuyển thì họ sẽ email đến để thông báo thời gian và địa điểm sơ tuyển.Mình mới đi sơ tuyển hôm qua.9h30 ở 202 Tô Hiến Thành.
Gud luck ;)

có link test Hỗ trợ tín dụng hả bạn,Sao tìm wai ko có nhỉ :D

Có kết quả sơ tuyển ngay 29/7 thang 7 chưa các pạn. vị trị hỗ trợ tín dụng?

thật á Đông Á lịch sự mà, tớ ko được chọn hồ sơ mà còn có thank you letter nhé, tên tuổi đàng hoàng.

tình hình hồ sơ của c thế nào rồi.T chưa nhận được email thông báo.Nhưng trong trang cá nhân thì thấy thông báo là "qua vòng sơ tuyển - đợi lịch phỏng vấn " rồi :)

năm ngoài t cũng giống c này.Lúc hồ sơ qua vòng sàng lọc mà bản hồ sơ cứng không được chọn thì Đông Á cũng có thank u letter cho t.Lúc đấy mình chưa ra trường,chẳng có bảng điểm toàn phần,chẳng có bằng toeic,tin học :)

tình hình hồ sơ của c thế nào rồi.T chưa nhận được email thông báo.Nhưng trong trang cá nhân thì thấy thông báo là "qua vòng sơ tuyển - đợi lịch phỏng vấn " rồi :)
mình được cấp cái tài khoản cách đây hơn 2 tuần, cũng bảo chờ phỏng vấn, nhưng bây giờ thì ko the đăng nhập được nữa, nó bảo là ko có quyen truy cập... nhỡ may có thông báo gì thì sao...mình phải làm gì đây??/

Hjx.Vậy là lần cuối bạn nhìn thấy cái tài khoản thì nó cũng giống tình trạng tài khoản của t lúc này sao @@...Hjx...Hwa đi sơ tuyển gặp mấy người toàn nói chuyện nhắc đến người quen này kia :|....đến Đông Á mà cũng z thì chịu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên