DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng 85 vị trí trên toàn quốc

Hjx.Vậy là lần cuối bạn nhìn thấy cái tài khoản thì nó cũng giống tình trạng tài khoản của t lúc này sao @@...Hjx...Hwa đi sơ tuyển gặp mấy người toàn nói chuyện nhắc đến người quen này kia :|....đến Đông Á mà cũng z thì chịu
tớ còn chưa thấy gọi đi sơ tuyen cơ cậu à...cậu may mắn hơn tớ rùi đấy

Poor c.Hjx.Hvong cái may mắn này kéo dài đủ để vào được Đông Á.Nếu may mắn dc cỡ thế thì t sẽ tìm để share cho c chút vậy...

Hnay t mới có email thông báo đi thi tuyển.thứ 6 này,ở Bạch Đằng nè,có bạn nào tương tự z không.tình trạng hồ sơ thì đang dừng "đèn vàng" ở mục phỏng vấn vòng 1:)

Thks bn.Tại lúc sơ tuyển xong thì a phỏng vấn có nói kế hoạch sẽ thi vào thứ 4,5 nên mọi người check mail trong nay mai khiến qua nay mình cũng sốt ruột.Chúc bạn nhận được mail,còn 2 ngày cơ mà :)

Thks bn.Tại lúc sơ tuyển xong thì a phỏng vấn có nói kế hoạch sẽ thi vào thứ 4,5 nên mọi người check mail trong nay mai khiến qua nay mình cũng sốt ruột.Chúc bạn nhận được mail,còn 2 ngày cơ mà :)
cậu ơi...câu nhận được cái tài khoản lâu chưa? cậu đăng kí vị trí nào ở chi nhánh nào vậy?

uh! lúc sơ tuyển anh nhận hồ sơ cũng nói với mình như vậy! sốt ruột quá, mà bạn mail mời bạn thi tuyển lúc mấy giờ vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,102
Tổng số thành viên
351,935
Thành viên mới nhất
linhlt2602
Back
Bên trên