DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng 85 vị trí trên toàn quốc

Cụ thể là t ứng tuyểvn ị trí Nv hỗ trợ tín dụng trên eab.com vào ngày 11,đến ngày 23 có email gửi ID vs Pass...ngày 25 có email thông báo mời sơ tuyển vào ngày 29...và hnay mới nhận email thông báo pass phần sơ tuyển :)....Hvong c ko quá sốt ruột.

có ai nhận mail ghi là: "Rất tiếc là theo một số yêu cầu của vị trí tuyển dụng, hiên tại chúng tôi chưa thể xét hồ sơ ứng tuyển của bạn".
: ko :-ss

có ai có kinh nghiệm phóng vấn ở vị trí nhân viên tín dụng ngân hàng ĐAB ko? thứ 2 mình pv rồi tại CN DAB BINH PHUOC, lo lắng wa đi, ai có kinh nghiệm chỉ với nhé. thanks & thanks!

hôm qua mình nhận được mail cung cấp tài khoản đăng nhập, nay mình nhận được mail tham gia vòng thi tuyển luôn. Sao không có vòng sơ tuyển nhỉ? Mình nộp hồ sơ vị trí KDNH ở Đà Nẵng

hôm qua mình nhận được mail cung cấp tài khoản đăng nhập, nay mình nhận được mail tham gia vòng thi tuyển luôn. Sao không có vòng sơ tuyển nhỉ? Mình nộp hồ sơ vị trí KDNH ở Đà Nẵng
Sướng vậy bạn. Mình với mấy bạn mình nộp xong đều phải đi sơ tuyển nè.

hôm qua mới thi ở Đông Á Đà Nẵng chức danh nhân viên kinh doanh ngoại hối, ngót nghét có 8 người thi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên