MSB [HOT] CHƯƠNG TRÌNH MSB YOUNG LEADER LÃNH ĐẠO TƯƠNG LAI 2014

Nhìn đề xong là nghĩ "thi cho biết, cọ sát thôi, thế này trông mong gì". Mình giờ không nghĩ đến được là có mail trong tuần hay không nữa. Nếu không có chắc là fail rồi :)
Bạn ơi bạn thi vị trí gì thế?

mình thi chương trình này cậu ạ. Ngta cũng ko phân vị trí đâu. Giờ này chưa có thông báo gì chắc tạch rồi. :(

Thấy chị ấy kêu là dù có qua hay không họ đều gửi mail cho người thi biết kết quả. Còn nếu thi qua người ta sẽ thông tin thêm. Rớt là cái chắc khỏi phải bàn nữa.

Tớ cũng đang chờ mail :))) Dù đỗ hay tạch cũng phải được thông báo chứ nhỉ :v... Hôm qua với hôm kia là ngày nghỉ nên tớ nghĩ ngta ko gửi mail cũng đúng. Thế nên chắc hôm nay là có mail thôi :v

mình thi chương trình này cậu ạ. Ngta cũng ko phân vị trí đâu. Giờ này chưa có thông báo gì chắc tạch rồi. :(
ôi mình cũng gửi hồ sơ đợt này mà đợi hoài đợi mãi ko thấy gì cả. Giờ lên đây mới thấy là các bạn đã đi được mấy vòng từ lâu.hi. Giờ hết chờ đợi nữa rồi :(

Chúc bạn may mắn nhé !! ^^

Cái chương trình này có phải là Lãnh đạo trẻ và Giám độc KH cá nhân tương lai không? Nếu là nó thì mình share với các bạn một chút nhé. Trước mình cũng từng tham dự cái chương trình này, cũng nộp hồ sơ, rồi đi thi viết. Nhìn cái đề xong cũng choáng, rồi ngồi lẩm bẩm, đề như thế này làm giám đốc là đúng rồi. Thế mà cũng nhận được cái mail báo pass vòng 1, chuẩn bị cho vòng 2. Người ta hẹn 10 ngày hay 1 tháng sau thì bắt đầu ý, cũng không nhớ nữa. Nhưng mà chờ mãi, chờ mãi, chẳng thấy gọi đi phỏng vấn, cũng chẳng thông báo gì là hoãn hay hủy. Từ ngày đó có ấn tượng rất xấu với MSB luôn. Làm gì cũng tránh MSB như tránh tà.

Cái chương trình này có phải là Lãnh đạo trẻ và Giám độc KH cá nhân tương lai không? Nếu là nó thì mình share với các bạn một chút nhé. Trước mình cũng từng tham dự cái chương trình này, cũng nộp hồ sơ, rồi đi thi viết. Nhìn cái đề xong cũng choáng, rồi ngồi lẩm bẩm, đề như thế này làm giám đốc là đúng rồi. Thế mà cũng nhận được cái mail báo pass vòng 1, chuẩn bị cho vòng 2. Người ta hẹn 10 ngày hay 1 tháng sau thì bắt đầu ý, cũng không nhớ nữa. Nhưng mà chờ mãi, chờ mãi, chẳng thấy gọi đi phỏng vấn, cũng chẳng thông báo gì là hoãn hay hủy. Từ ngày đó có ấn tượng rất xấu với MSB luôn. Làm gì cũng tránh MSB như tránh tà.
Bạn ơi, đợt này MSB làm việc có vẻ uy tín hơn rồi, đã có thông báo thời gian và địa điểm của vòng group discussion rồi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên