MSB [HOT] CHƯƠNG TRÌNH MSB YOUNG LEADER LÃNH ĐẠO TƯƠNG LAI 2014

Có giống DSF ko bác @VID Group ?

Chắc chắc không giống DSF rồi. DSF là lực lượng bán hàng trực tiếp, là cánh tay nối dài cho MSB trong việc tiếp cận khách hàng cá nhân và quảng bá MSB ra thị trường. Hiện giờ DSF tuy không còn nữa, và có nhiều ý kiến đánh giá khác nhau về mô hình đấy nhưng DSF đã có những hiệu quả và vai trò đóng góp nhất định đối với MSB giai đoạn 2010-> 2012.

Còn chương trình Lãnh đạo tương lai này là chương trình tuyển dụng chọn lọc , dự nguồn cho nhóm nhân sự lõi của MSB. Không nói các bạn cũng hiểu DSF và Lãnh đạo tương lai chắc chắn là khác nhau mà :)

Cho mình hỏi làm thế nào để download cái mẫu đơn đăng kí trên web của maritime bank thế? Mình không thể sign up sign in j đc trên đó cả.

Cám ơn các bạn và các anh chị nhiều ^^

bạn nào có thông tin gì về đề thi YLD của Maritime Bank ko ???, xin chia sẻ cho tôi với, cảm ơn

Mình cũng đang cần thông tin về chương trình này. 3 ngày nữa có thi viết ở BK. :3 không biết đề tnao nhỉ

Có bạn nào thi viết ở BK hôm 17/04 nhận đc mail chưa? thấy chị coi thi bảo là trong tuần này có mà chưa thấy gì?

Nhìn đề xong là nghĩ "thi cho biết, cọ sát thôi, thế này trông mong gì". Mình giờ không nghĩ đến được là có mail trong tuần hay không nữa. Nếu không có chắc là fail rồi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên