BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Hi bạn, mình cũng BIDVer, tình cờ ghé vào topic này nên trả lời cho bạn luôn.

Đối với 1 chi nhánh lớn của BIDV (phía Nam) thì điểm trúng tuyển sẽ quyết định bạn làm ở P. KHDN hay P. KHCN. Điểm cao làm KHDN, điểm kế tiếp trong danh sách sẽ xếp vào KHCN, tất nhiên là còn tùy vào tình hình nhân sự hiện tại của 2 phòng đó nữa. Nhưng cơ bản là vậy.
Cảm ơn bạn nhé.h mình đi tìm hiểu để lam dn đây. ^^

Cảm ơn bạn nhé.h mình đi tìm hiểu để lam dn đây. ^^
Vậy là đậu rồi hả bạn ^^ Welcome đồng nghiệp mới.

BIDV có rất nhiều công văn để hướng dẫn nghiệp vụ nên ko lo, nhưng nếu thông thường thì 2 tháng bình thường sẽ hơi chán nếu chỉ đọc công văn. Nhưng thực sự có nhiều cái để làm quen, để học và nó rất hay. Hy vọng chi nhánh của bạn cũng đang tiếp cận và ứng dụng một công cụ hỗ trợ công việc vừa mới triển khai trong thời gian gần đây.

Vậy là đậu rồi hả bạn ^^ Welcome đồng nghiệp mới.

BIDV có rất nhiều công văn để hướng dẫn nghiệp vụ nên ko lo, nhưng nếu thông thường thì 2 tháng bình thường sẽ hơi chán nếu chỉ đọc công văn. Nhưng thực sự có nhiều cái để làm quen, để học và nó rất hay. Hy vọng chi nhánh của bạn cũng đang tiếp cận và ứng dụng một công cụ hỗ trợ công việc vừa mới triển khai trong thời gian gần đây.
Hjhj.ban làm cn nào thế Đàn anh bidv

Hjhj.ban làm cn nào thế Đàn anh bidv

Mình làm ở 1 chi nhánh trong khu vực phía Nam. Mình từng làm 1 big trong big4 ngân hàng VN trước khi qua BIDV, mình thấy môi trường ở BIDV rất tốt, thông tin nội bộ cũng công khai, trang nội bộ tạo điều kiện cho mình tự tiếp cận và cập nhật công văn, thông tin một cách liên tục.

Hy vọng các bạn mới sẽ cảm nhận những điều hay của BIDV ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
mà mọi người cho e hỏi với ạ. danh sách trên web có phải là sắp xếp theo thứ tự điểm từ cao xuống thấp không ạ ?

@nhím xù lông anh Nhím ơi cho e hỏi về phòng kinh doanh thẻ o cn hcm được không ạ? Về khả năng luân chuyển phòng ban về chỉ tiêu lương thưởng của bộ phận này, về khả năng trụ lại vtri này? Em từ back wua nên cũng hoang mang style.
Em cảm ơn anh rất nhiều ạ.

P/s: bạn nào biết mình là ai thì cũng đừng comment công khai profile của mình nha. Mình muốn đc giữ riêng tư, cảm ơn

Hi bạn, mình cũng BIDVer, tình cờ ghé vào topic này nên trả lời cho bạn luôn.

Đối với 1 chi nhánh lớn của BIDV (phía Nam) thì điểm trúng tuyển sẽ quyết định bạn làm ở P. KHDN hay P. KHCN. Điểm cao làm KHDN, điểm kế tiếp trong danh sách sẽ xếp vào KHCN, tất nhiên là còn tùy vào tình hình nhân sự hiện tại của 2 phòng đó nữa. Nhưng cơ bản là vậy.
Bạn ơi bạn làm phòng nào của bidv vậy hen? Bạn có biết gì về phòng kinh doanh thẻ không? Có thể chia sẻ với mình hem. Thanks bạn nhieu lắm

Cảm ơn bạn. Thế cũng có điểm sàn cho toàn bộ hệ thống nữa à. Nếu mà không đạt ngưỡng này là out à.
Theo minh biet thi chi co diem san cua chi nhanh thoi ban oi. Chi nhanh quyet dinh ai dau,ai rot. BIDV danh gia kha cao ngoai hinh, dot nay minh vao, thay cac an nu va cac ban nam chieu cao tuong doi bang nhau.Nen ban dau tu vao ben ngoai va ky nang giao tiep nua nhe.Luc DUYEN den , no den nhanh cuc ky luon:).Co gang nhe cau, dung buong bo giac mo banker cua ban

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên