BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình không biết vì sao lúc đầu chi nhánh mình thi (Hải Vân - TP Đà Nẵng) lấu 9 chỉ tiêu, sau này giảm xuống chỉ còn 5. Mình đứng thứ 8 danh sách, đáng lẽ đã đậu rồi nay phải ngậm ngùi trào máu.
Rat tiec ve ket qua cua ban.Nhung minh noi the nay ban dung buon,vi ngay xua munh cung nhu ban.Thuc chat la ban chua dat duoc yeu cau cua vi tri de ra.Lan sau chuan bi ki cang hon mot chut.Chac chan ban se som thanh cong thoi

Năm ngoái có 1 số chi nhánh sau 2 tháng thử việc sẽ tiến hành cho làm bài kiểm tra trắc nghiệm để lọc 1 lần nữa. Nhưng đa phần đều đậu hết.

Có 1 số chi nhánh thì ứng viên sẽ phỏng vấn lại với lãnh đạo phòng. Để lãnh đạo phòng xem mình có nắm được gì qua 2 tháng thử việc không. Tính cách có phù hợp không. Hay là nên sang phòng khác để phù hợp với năng lực và tố chất của ứng viên.

Còn 1 số phòng chỉ họp đánh giá chung ứng viên, không kiểm tra hay phỏng vấn lại nữa.

Nói chung là nếu các em đã cố gắng 2 tháng thử việc, được các anh chị trong phòng và chi nhánh yêu quý thì khả năng ký hợp đồng chính thức là 99%. Còn 1% chắc có nhiều cái để nói :)
Anh Nhím cho em hỏi là , tại sao có danh sách rồi nhưng e không thấy vị trị quản lý rủi ro ở đâu cả ạ. e đang hoang mang quá ạ :((((

Rat tiec ve ket qua cua ban.Nhung minh noi the nay ban dung buon,vi ngay xua munh cung nhu ban.Thuc chat la ban chua dat duoc yeu cau cua vi tri de ra.Lan sau chuan bi ki cang hon mot chut.Chac chan ban se som thanh cong thoi
Cảm ơn bạn. Thế cũng có điểm sàn cho toàn bộ hệ thống nữa à. Nếu mà không đạt ngưỡng này là out à.

@trangkutepy : chi nhánh em lấy thêm chỉ tiêu đó em à. Chúc mừng em đã đậu nhé
@bocon923 BIDV đâu có quy định là chỉ dán điểm của người đậu đâu em. Mà dán hết cả người đậu và không đậu chứ. Còn vì sao chi nhánh Sài Gòn chỉ dán người đậu thì anh nhím chịu à. @@
@nhatha90 tùy chi nhánh. Cùng chi nhánh nhưng tùy phòng ban. Cùng phòng ban nhưng tùy người nữa. Mới ngày đầu chưa làm quen được nhiều nên cứ từ từ em, cố gắng lên, sẽ tìm được niềm vui sớm thôi. Nhớ kỹ anh nhím dặn là hòa đồng, vui vẻ, nhã nhặn và luôn giúp đỡ các anh chị trong phòng :)
a nhím cho em xin đại chỉ mail với ạ, em có việc cần a giúp đỡ ạ

Các tình yêu ơi cho em hỏi, bên ACB thì đóng HS xong lâu thì đi test với PV không ạ. Sao em thấy vừa đóng lại mở tiếp vậy
À ngoài CV ra em còn đăng kí làm CTV nữa vì đói lâu quá ăn bám quài cũng chán, CTV thì có thi cử gì không ạ?
=))) Hì hì, em vừa trượt BIDV giờ phải đi tìm nhà mới thôi, cảm ơn các bậc cao nhân tại page này đã cho em nhiều thông tin về BIDV

@nhím xù lông ơi điểm trúng tuyển có qd mình làm dn hay cá nhân ko a?

Hi bạn, mình cũng BIDVer, tình cờ ghé vào topic này nên trả lời cho bạn luôn.

Đối với 1 chi nhánh lớn của BIDV (phía Nam) thì điểm trúng tuyển sẽ quyết định bạn làm ở P. KHDN hay P. KHCN. Điểm cao làm KHDN, điểm kế tiếp trong danh sách sẽ xếp vào KHCN, tất nhiên là còn tùy vào tình hình nhân sự hiện tại của 2 phòng đó nữa. Nhưng cơ bản là vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên