BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Các tiền bối cho em hỏi, em có một thắc mắc to bự: Mặc dù chưa có kết quả trên web, nhưng hôm nay em đi ngang qua chi nhánh thì đã thấy dán kết quả vòng phỏng vấn đợt tuyển dụng và chỉ đề cập đến tên người đậu. có một điều đặc biệt là vị trí em thi tuyển thì hoàn toàn không có thấy tên ai đậu cả. Vậy là như thế nào ạ? Em rất mong nhận được phản hồi của các tiền bối, liệu rằng các ứng viên không đáp ứng yêu cầu đợt tuyển dụng hay có gì khúc mắc đằng sau không ạ?

Em cảm ơn các tiền bối trước ạ.

Các tiền bối cho em hỏi, em có một thắc mắc to bự: Mặc dù chưa có kết quả trên web, nhưng hôm nay em đi ngang qua chi nhánh thì đã thấy dán kết quả vòng phỏng vấn đợt tuyển dụng và chỉ đề cập đến tên người đậu. có một điều đặc biệt là vị trí em thi tuyển thì hoàn toàn không có thấy tên ai đậu cả. Vậy là như thế nào ạ? Em rất mong nhận được phản hồi của các tiền bối, liệu rằng các ứng viên không đáp ứng yêu cầu đợt tuyển dụng hay có gì khúc mắc đằng sau không ạ?

Em cảm ơn các tiền bối trước ạ.
Do các thí sinh họ thấy không đạt yêu cầu nên họ không tuyển thôi.

Hmm, mình cũng thuộc dạng lùn, đi tới đâu là lùn nhất tới đó, đợt rồi mình cũng là đứa lùn nhất trong đó, may mắn là mình đã pass. Mình nghĩ cái quan trọng là bạn thể hiện được sự năng động, khỏe khoắn của mình, cộng với kiến thức chuyên môn vững chắc, bạn sẽ sớm đc đền đáp xứng đáng thôi. :d.
Chia sẻ từ một đứa lùn từng nhiều lần bị loại vì chiều cao.
Cơ mà bác có lùn với chiều cao quá thể như em không ạ :(

chi nhánh hưng yên có kết quả rồi. nhưng tớ quên mất hôm nào kí hợp đồng.có bạn nào được gọi cho tớ biết ngày kí hợp đồng với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,569
Thành viên mới nhất
beberexhamerch
Back
Bên trên