BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình cũng cố gắng, cũng hi vọng, và rồi cũng tạch. Thi BIDV còn là 1 cơ hội để mình thực hiện
tiếp niềm vui từ bé của mình nữa, tất nhiên niềm vui đó ko phải là làm ở BIDV mà liên quan tới BIDVer. Mình đã đánh cược rất nhiều vào lần thi này. Thôi thì coi như vô duyên vậy.
Lại đứng dậy và tiếp tục đi thôi. Hẹn BIDV lần sau và không hẹn c lần nào nữa. Chúng ta quả thực là quá vô duyên mà. =))

Cám ơn lời động viên tuyệt vời của bạn, và mình cũng giống cái bạn nữ học ngân hàng đó đó, chuẩn bị cả trăm mấy câu pv trước và pv khá tốt nữa nên mới đau, tiếc, hụt hẫng từ ngày 25.08, sau đó lại hy vọng tới ngày 31.08, gọi lên nghe tạch, tiếp tục đau, tiếc, hụt hẫng tới bi h. Đã nhiều lần mình xóa bookmark trang này, tự hứa với lòng là không vào xem chi nứa cho đau lòng, rồi như một thói quen, mình vẫn cứ vô.
Hừm.
Ngày xưa tôi cũng như bạn vậy. Cũng ôn BIDV khí thế lắm.

Năm đó tôi cũng phỏng vấn Vietinbank nữa. Thế là cũng vì học một cách bài bản nội dung phỏng vấn mà ngay từ câu phỏng vấn mở đầu đã là "Kính chào hộ đồng phỏng vấn Ngân hàng...BIDV".

Nghe xong câu nói ấy của tôi. Hội đồng Vietin tắt ngay nụ cười còn mình vẫn toe toe cái mồm. Sau đó mới biết nhầm.

Đúng là Ta gặp nhau một chiều thu tháng 10 và nụ cười ấy cho em nhớ mong từng ngày :rolleyes:

Hừm.
Ngày xưa tôi cũng như bạn vậy. Cũng ôn BIDV khí thế lắm.

Năm đó tôi cũng phỏng vấn Vietinbank nữa. Thế là cũng vì học một cách bài bản nội dung phỏng vấn mà ngay từ câu phỏng vấn mở đầu đã là "Kính chào hộ đồng phỏng vấn Ngân hàng...BIDV".

Nghe xong câu nói ấy của tôi. Hội đồng Vietin tắt ngay nụ cười còn mình vẫn toe toe cái mồm. Sau đó mới biết nhầm.

Đúng là Ta gặp nhau một chiều thu tháng 10 và nụ cười ấy cho em nhớ mong từng ngày :rolleyes:
Hihi :) em cũng học đc câu chào của anh Nhím. Hội đồng đánh em vào 2 điểm yếu của em nhất là tên trường và chiều cao :) tưởng tạch rồi.
Cơ mà lúc đó bà nhập hay sao trả lời tự tin, tên trường em như vậy em học này này. :) .blabla. :) bốc 2 câu hỏi cũng nằm ngoài sự tìm hiểu :(
Tại ỉ i là không bốc phải câu đó đâu.

Em nghĩ hđ chọn em là do em nhanh nhạy, trả lời rất dứt khoát và nhanh chóng trong vòng một nốt nhạc :)

Mấy anh em đã pv BIDV cho mình hỏi chút, KHDN có kinh nghiệm rồi có phải thi test k nhỉ

Hihi :) em cũng học đc câu chào của anh Nhím. Hội đồng đánh em vào 2 điểm yếu của em nhất là tên trường và chiều cao :) tưởng tạch rồi.
Cơ mà lúc đó bà nhập hay sao trả lời tự tin, tên trường em như vậy em học này này. :) .blabla. :) bốc 2 câu hỏi cũng nằm ngoài sự tìm hiểu :(
Tại ỉ i là không bốc phải câu đó đâu.

Em nghĩ hđ chọn em là do em nhanh nhạy, trả lời rất dứt khoát và nhanh chóng trong vòng một nốt nhạc :)
Mình cũng có vấn đề với chiều cao và tên trường, điểm vòng 2 chỉ xếp thứ 70, chắc đó là những lí do mà mình rớt.

Hmm, mình cũng thuộc dạng lùn, đi tới đâu là lùn nhất tới đó, đợt rồi mình cũng là đứa lùn nhất trong đó, may mắn là mình đã pass. Mình nghĩ cái quan trọng là bạn thể hiện được sự năng động, khỏe khoắn của mình, cộng với kiến thức chuyên môn vững chắc, bạn sẽ sớm đc đền đáp xứng đáng thôi. :d.
Chia sẻ từ một đứa lùn từng nhiều lần bị loại vì chiều cao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên