BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

đồng chí nghĩ thế nào ko quan trọng mà quan trọng là boss nghĩ thế nào :)) trong dài hạn chưa chắc sẽ có thi nâng ngạch chuyên viên đâu
trước đây lương ở bidv gồm lương cơ bản và lương vị trí . theo quy chế tiền lương mới ban hành 12/2014 thì chuyển đổi thành lương bảo hiểm và lương vị trí.
ngày mai chắc cũng chưa có kq đâu. vì nhiều cn chưa gửi kq cho ho. vậy nên các đ/c cứ bình tĩnh chờ thôi
Người ta thi từ 6/8 tới giờ nè. Chờ đến bao giờ... Dở dang kế hoạch

bạn ơi, sao bạn biết còn nhiều cn chưa gửi thế? mình sắp hết hạn hợp đồng với 1 nh, mình sắp phài kí tiếp rồi. Mà đợi BIDV lâu quá mình pải làm sao nhỉ? hic hic

bạn cứ kí gia hạn hđ đi. nếu đỗ có thể xin nghỉ chứ nghỉ rồi tạch lại ko biết đi đâu :v

Trước đây BIDV có cho phép thi chuyển đổi các bạn nhé. Từ 2015 trở đi sẽ ko còn chuyển đổi nữa. Các bạn cứ hình dung nếu cho phép chuyển đổi thì phần lớn sẽ thi NV để 3 năm sau chuyển đổi hết. Như vậy thì phá vỡ chính sách tuyển dụng hiện nay mất.
Chính xác
Không còn thi lên ngạch nữa.

khổ mình đang hđ thử việc thôi.. chết dở. mà gọi lên hỏi. các a.chị ko nói ..

Giờ kí ko dc. ko kí cũng ko xong. rớt 1 phát là ra đường luon ấy
Không trả lời đc đâu bạn. Vì danh sách phải trình HO duyệt. Đôi khi HO còn loại nữa. Giờ trả lời bạn mà HO loại thì sau đó giải trình vs bạn thế nào. Ráng lên. Chắc đầu tuần thôi.

đồng chí nghĩ thế nào ko quan trọng mà quan trọng là boss nghĩ thế nào :)) trong dài hạn chưa chắc sẽ có thi nâng ngạch chuyên viên đâu
trước đây lương ở bidv gồm lương cơ bản và lương vị trí . theo quy chế tiền lương mới ban hành 12/2014 thì chuyển đổi thành lương bảo hiểm và lương vị trí.
ngày mai chắc cũng chưa có kq đâu. vì nhiều cn chưa gửi kq cho ho. vậy nên các đ/c cứ bình tĩnh chờ thôi
oh... đoạn đầu nói rất hay. sau đó lại nói còn nhiều cn chưa gửi. đủ vãi.

bạn ơi có khi nào ds trình lên HO rồi mà có thể bị out ko?
Có nhiều chi nhánh đăng tuyển ban đầu là X. Nhưng có thể có nhiều bạn giỏi và CN ko muốn đánh mất nguồn nhân lực ấy. Và làm danh sách luôn. Đồng thời có văn bản xin HO. Nếu HO không đồng ý. Thì coi như số ấy out. Lấy đúng số người cần tuyển ban đầu

Hiện tại thì ko có thi chuyển ngạch, nhưng sẽ có.
chả lẻ nhiều cn đi lừa thí sinh để họ thi vào ngạch nhân viên?
Không có chi nhánh nào lừa thí sinh ở đây hết.

Việc các bạn chọn chi nhánh, chọn ngạch nhân viên...đều là do các bạn lựa chọn từ đầu. Không có câu nào BIDV đưa ra cam kết mời bạn vô thi ngạch nhân viên để 3 năm sau lên ngạch cả.

Đi kèm đó là yêu cầu đầu vào của ngạch nhân viên cũng như đề thi của ngạch nhân viên đều nhẹ nhàng hơn đề chuyên viên.

Các bạn đánh đổi chọn lựa cơ hội dễ dàng hơn thì ĐƯƠNG NHIÊN cái bạn nhận được sẽ tương xứng với cái bạn đã đổi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên