BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Không có chi nhánh nào lừa thí sinh ở đây hết.

Việc các bạn chọn chi nhánh, chọn ngạch nhân viên...đều là do các bạn lựa chọn từ đầu. Không có câu nào BIDV đưa ra cam kết mời bạn vô thi ngạch nhân viên để 3 năm sau lên ngạch cả.

Đi kèm đó là yêu cầu đầu vào của ngạch nhân viên cũng như đề thi của ngạch nhân viên đều nhẹ nhàng hơn đề chuyên viên.

Các bạn đánh đổi chọn lựa cơ hội dễ dàng hơn thì ĐƯƠNG NHIÊN cái bạn nhận được sẽ tương xứng với cái bạn đã đổi.

Anh nhím cho hỏi dự kiến bao h có kết quả ạ

Cổ a e dài lắm r ạ :(

Việc các bạn chọn chi nhánh, chọn ngạch nhân viên...đều là do các bạn lựa chọn từ đầu. Không có câu nào BIDV đưa ra cam kết mời bạn vô thi ngạch nhân viên để 3 năm sau lên ngạch cả.

Đi kèm đó là yêu cầu đầu vào của ngạch nhân viên cũng như đề thi của ngạch nhân viên đều nhẹ nhàng hơn đề chuyên viên.

Các bạn đánh đổi chọn lựa cơ hội dễ dàng hơn thì ĐƯƠNG NHIÊN cái bạn nhận được sẽ tương xứng với cái bạn đã đổi.
a nhim oi bao gio co ket qua vay a?

Thế thì mn sẽ nghĩ sao khi CN nói với thí sinh là sau 3 năm sẽ đc thi chuyển ngạch? việc đánh đổi hay ko còn tùy vào "hoàn cảnh".
ps: hoàn cảnh ở đây có nhiều lí do tế nhị.

Thế thì mn sẽ nghĩ sao khi CN nói với thí sinh là sau 3 năm sẽ đc thi chuyển ngạch? việc đánh đổi hay ko còn tùy vào "hoàn cảnh".
ps: hoàn cảnh ở đây có nhiều lí do tế nhị.

Nếu bạn giỏi, bạn tài năng, sợ BIDV bỏ mất nhân tài và đáp ứng đủ đk thi CV thì mời bạn thi lại vào ngạch CV luôn và ngay vào đợt thi sau. Sao phải vào NV rồi đợi hẳn 3 năm mới lên CV làm gì???

Mà bạn có chắc chắn đỗ NV đợt này ko?? Đã đc gọi đi kí hợp đồng chưa?

Đã ko biết ngta nói cho quy định hiện nay lại còn k tin, rồi cãi qua cãi lại. Nếu bức xúc quá thì đóng góp ý kiến vs bác Hà nhé! Mắc mệt vs bạn này!

a nhim co thi vcb nua ak?

Chưa cống hiến đã yêu cầu quyền lợi...
Xin lỗi bạn àk.
mình đã và đang làm. thấy mn quan tâm nên đặt vấn đề cho những bạn nào có nhu cầu thì tham khảo nhé.
nhân viên ở đây vẫn là tầm thường với mình thôi. ai biết thì nói rõ cho mn nghe, toàn những ng chưa hiểu gì về qui định, chế độ, tiền lương... nói để những bạn ko đủ đk đạt đc rồi hi vọng thấp hơn chút phải hoang mang.
lên đây là để thảo luận, tìm hiểu mà các bạn nóng thế?
các bạn k có cái đầu thật lạnh và trái tim đủ nóng để làm việc rồi.
qui định là từ lãnh đạo cấp cao. thử hỏi có ai đã từng nghe vị lãnh đạo nào tuyên bố là đã và sẽ không cho chuyển ngạch nv lên cv nửa ko?

Chưa cống hiến đã yêu cầu quyền lợi...
b hơi nặng lời rồi. mình cũng có tham khảo nhìu ý kiến của các a chị bidv lâu năm rồi. họ đều nói sẽ đc nâng ngạch. nhưng mà tại mỗi thời điểm đều có quy định khác nhau. nhìn chung Sêp của các a chị ấy đều muốn tốt cho nhân viên. mình xin đính chính là mình thi chuyên viên nhé! chưa gì b đã tỏ thái độ phân biệt đối xử rồi! b có biết ở đây có rất nhìu b thi nhân viên. sao khinh thường ng khác thế b! để xem b là cv đi rồi b sẽ thăng tiến tới mức độ nào với cái suy nghĩ bảo thủ. tiêu cực ấy!

a nhim oi. e thi chuyên viên xong. e thấy ngạch cv đề thi chẳng có gì khó hết!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên