BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Nhận đc mail vs nội dung như sau:
Thân chào các bạn thí sinh!
Chị nhận đc nhiều mail của các bạn hỏi về việc kết quả sau 3 vòng thi. Chị xin trả lời như thế này: Các Chi nhánh hoàn tất việc phỏng vấn và gửi kết quả về Trung ương trước ngày 16/8. Trung ương tổng hợp lại và phê duyệt kết quả. Dự kiến là ngày 20/8 sẽ có kết quả và bạn nào đạt sẽ được thông báo qua điện thoại và email để gọi đến nhận việc (chỉ những bạn đạt mới đc gọi đt và gửi mail). Nếu bạn nào không nhận đc điện thoại, email thì xem như không đạt.Trân trọng!

Quản lý tín dụng?
Ý em muốn hỏi Quản trị tín dụng hay Quản lý rủi ro? Hai vị trí này và quản lý khách hàng khởi điểm hưởng cùng mức lương. Lương BIDV cho tân binh hiện tại đang ở vị trí cao nhất trong khối NHTM CP Nhà nước em ạ.

Quản lý tín dụng thuộc một mảng của Quản lý rủi ro. Thú vị lắm :)
e hỏi quản lý tín dụng ak a, mà ngạch nhân viên thì lương bổng thế nào vậy a? còn việc thi chuyển ngạch có khó ko a? có cần đk j k? tks a nhiều nhiều!

Giờ chắc các bạn pv xong hết rồi nhỉ? Chắc review cho năm sau. Mình thi QLKH nhé
1. Kế hoạch để khắc phục điểm yếu là thiếu kinh nghiệm của em
2. BIDV đã tham gia mạng xã hội chưa? Lợi ích của việc ngân hàng tham gia mạng xã hội
3. Nguồn trả nợ của pháp nhân vay tiêu dùng. Thẩm định nguồn trả nợ này thế nào

Chưa nghe nói pháp nhân vay tiêu dùng bao h. Ôn cho lòi mắt ra cuối cùng bốc phải câu mù tịt huhu

Chào các bạn... Mình cũng đg trog tâm trạng như các bạn ứng viên ở đây... Mình sợ hi vọng rồi lại thất vọng... Hôm mình phỏng vấn, m đã thể hiện hết mình về khả năng bản thân, trả lời được hết các câu hỏi đặc biệt câu nghiệp vụ về luật tctd mình cũng tloi đúng và được hội đồng nói là đúng rồi.. Mình đã được thể hiện 1 đoạn của bài hát.. Mình khá tự tin, ra về trong nụ cười của hội đồng tuyên dụng.. Tgian pv mình 30p... Nhưng m cũng dám hi vọng nhiều, m nghĩ lúc đến nộp hs: a chị nhân sự hỏi: e có người quen lam bidv o hn k... Tôi nói có ạ, đó là bạn e thi đỗ đợt 1.. A chị hỏi, ko .. Ý a là e có người thân mà làm to ở hn k? Tôi sửng sốt: dạ, e k có ạ.... A bảo a hỏi thế để viết trong hs... Mình ra về tâm trạng k vui la' và cảm thấy cơ hội mình mong manh quá mặc dù vòng 3 m phỏng vấn rất tốt....k biết có ai giống m k

Chào các bạn... Mình cũng đg trog tâm trạng như các bạn ứng viên ở đây... Mình sợ hi vọng rồi lại thất vọng... Hôm mình phỏng vấn, m đã thể hiện hết mình về khả năng bản thân, trả lời được hết các câu hỏi đặc biệt câu nghiệp vụ về luật tctd mình cũng tloi đúng và được hội đồng nói là đúng rồi.. Mình đã được thể hiện 1 đoạn của bài hát.. Mình khá tự tin, ra về trong nụ cười của hội đồng tuyên dụng.. Tgian pv mình 30p... Nhưng m cũng dám hi vọng nhiều, m nghĩ lúc đến nộp hs: a chị nhân sự hỏi: e có người quen lam bidv o hn k... Tôi nói có ạ, đó là bạn e thi đỗ đợt 1.. A chị hỏi, ko .. Ý a là e có người thân mà làm to ở hn k? Tôi sửng sốt: dạ, e k có ạ.... A bảo a hỏi thế để viết trong hs... Mình ra về tâm trạng k vui la' và cảm thấy cơ hội mình mong manh quá mặc dù vòng 3 m phỏng vấn rất tốt....k biết có ai giống m k
Bạn thi chi nhánh nào vậy,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back