BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

A Nhím ơi e trả lời i xì a nói nè, hôm 11 ý. Nhưng e sợ chuối với lố ý. >.< đc 10p là hội đong cho ra luôn ah :((
Y xì là y xì cái gì em?

Chắc do cách em diễn đạt nó lố quá chứ gì. :D

Mình khen người ta nhưng phải làm sao cho người ta vui. Khen mà thiếu thành ý lại hóa ra đá đểu thì khổ.:rolleyes:

Để một lời nói đi vào lòng người cần nhiều yếu tố. Nội dung chỉ là 1 phần thôi ;)

Quản lý tín dụng?
Ý em muốn hỏi Quản trị tín dụng hay Quản lý rủi ro? Hai vị trí này và quản lý khách hàng khởi điểm hưởng cùng mức lương. Lương BIDV cho tân binh hiện tại đang ở vị trí cao nhất trong khối NHTM CP Nhà nước em ạ.

Quản lý tín dụng thuộc một mảng của Quản lý rủi ro. Thú vị lắm :)
Anh ơi. Lương khởi điểm của chuyên viên giao dịch viên thấp hơn của quản lý khách hàng ko anh?

Anh ơi. Lương khởi điểm của chuyên viên giao dịch viên thấp hơn của quản lý khách hàng ko anh?
Bạn đậu rồi à? Ban thi CN nào vậy? Thi hôm nào thế, họ báo kết quả hay bạn gọi điện đến thế. Mình mới thi hôm 12 mà nóng ruột, nóng gan quá

Bạn đậu rồi à? Ban thi CN nào vậy? Thi hôm nào thế, họ báo kết quả hay bạn gọi điện đến thế. Mình mới thi hôm 12 mà nóng ruột, nóng gan quá
Mình nhờ nhân viên làm trong chi nhánh hỏi giùm à bạn. Thấy sáng pv xong chiều hỏi là có kq rồi. Chỉ chờ duyệt của hội sở nữa thôi bạn. Mình pv ở bắc Sài Gòn.hi

Ủa cn bạn đc gui mail hã
Ukm chi nhánh t có gửi mail thấy trong mail chị nhân sự bảo do nhiều bạn gửi mail hỏi quá nên chắc trả lời luôn một lượt =) vì đợt gửi lịch nộp hồ sơ và phỏng vấn đã gửi 1 lượt nên chị ý sẵn mail đó. Theo như mail thì 16 gửi kqủa ra HO, 20 sẽ báo cho những ng đậu- chỉ những ng đậu thôi

Bạn mình pv GDV kể lại là : Trả lời được vài câu thì chị GĐ nói : ” từ khi vào đây chị chưa thấy em cười", (vì run quá nên quên cả cười), thế là cười nhẹ một cái. Chị GĐ nói tiếp: " em cười không được tươi". Đắng lòng....
P/s: các bạn đi pv nên cười nhiều vào nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên