BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Bác giỏi vậy,sao biết đc face, bác thi ở đâu

Mình thi ở Nguyễn Thị Diệu - HCM, ngồi bàn 2, trước mặt giám thị, cứ 5p ngó lên cái :pThì giám thị kí tên, xong nghỉ giải lao là ngồi mò face liền, có một bạn chung mới ghê, hehe, nhưng là cùng khóa vs chị mình :( . Thế mà mới nhìn cứ ngỡ nhỏ hơn mình :oops:

Mình thi ở Nguyễn Thị Diệu - HCM, ngồi bàn 2, trước mặt giám thị, cứ 5p ngó lên cái :pThì giám thị kí tên, xong nghỉ giải lao là ngồi mò face liền, có một bạn chung mới ghê, hehe, nhưng là cùng khóa vs chị mình :( . Thế mà mới nhìn cứ ngỡ nhỏ hơn mình :oops:
vậy bác chắc phải 8x ạ,có link inbox e với, thi xong buồn quá ạ

Ê, khóc lóc kêu la hồi nào chú, đừng xuyên tạc nhá!!! Đụng chuyện gì mà cũng im lặng cho qua, tìm cơ hội khác như chú thì có giải quyết được chuyện gì đâu, ít ra thì cũng phải bày tỏ để cho người ta kiểm tra lại quan điểm của mình chứ!! Thì ai chả biết cuộc sống này vốn không công bằng nên chúng ta phải tranh đấu để giành về mình còn chuyện đó do không ảnh quyền lợi của bạn thì dĩ nhiên bạn không quan tâm rồi !!
Tớ nghĩ vấn đề tranh luận này nên dừng ở đây trong topic này đi cậu ơi. Mọi người chắc hẳn cũng cảm thấy nhàm chán khi thấy mấy cmt này rồi :D

DSwt
Mình giải như này, các bạn xem đúng sai cùng thảo luận nhé. Chèn ảnh ko được, chèn link vậy http://www.upsieutoc.com/image/DSwt

Tớ k dám comment gì về đề thì...
Tớ chỉ thấy anh coi thi phòng t đập chai quá, đúng mẫu người tớ thích. Mí cả liếc ngón tay đeo nhẫn của anh ấy thấy vẫn còn trống =))))))))
Nên là tớ ước có một phép màu cho t pass được vòng thi viết này :D
2 anh phòng tớ thì ko đẹp trai.
mà lúc nghỉ giữa 2 môn có nói chuyện với mấy a giam thị đẹp trai khác, cũng có anh chưa đeo nhẫn. Cơ mà mấy a ý làm khác chi nhánh mình đăng ký nên có pass cũng ko có cơ hội gặp lại a ý rồi. hiu hiu.....

Tối đi sinh nhật đứa bạn, 2h về ngủ, 5h30 dậy, lên trường thi thấy hơi lâng lâng, niềm hi vọng dâng trào, lúc tỉnh đánh đáp án khó đúng, chứ lâng lâng là dễ đúng lắm luôn :D. Vô phòng thi, 1 chị giám thị dễ thương, lúc sau làm bài ra, chị giám thị hành lang cười với mình, hỏi thăm luôn, mà chị đó cũng dễ thương nữa. Chaj, mong sao pass hết đi, BIDV tuyển gì toàn người đẹp ko thế nhỉ?

công nhận là giám thị lần này toàn mấy anh chị trẻ đẹp zai xinh gái lại dễ gần nữa chứ. :D
Tối đi sinh nhật đứa bạn, 2h về ngủ, 5h30 dậy, lên trường thi thấy hơi lâng lâng, niềm hi vọng dâng trào, lúc tỉnh đánh đáp án khó đúng, chứ lâng lâng là dễ đúng lắm luôn :D. Vô phòng thi, 1 chị giám thị dễ thương, lúc sau làm bài ra, chị giám thị hành lang cười với mình, hỏi thăm luôn, mà chị đó cũng dễ thương nữa. Chaj, mong sao pass hết đi, BIDV tuyển gì toàn người đẹp ko thế nhỉ?

mình mất nhiều thời gian với câu này. nhưng 1 hồi mày mò thì cũng ra được đáp án chính xác

Khánh Hà vay 25.000 trieu tại mức ls 8% và phải trả làm 4 lần bằng nhau vào cuối mỗi năm trong 4 năm, Hà giảm được gốc nợ bao nhiêu tiền sau năm thứ nhất

a. 6,11 trieu
b, 6,513 trieu
c, 4,976 trieu
d, 5,548 trieu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527