BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mỗi kỳ tuyển dụng bidv nhận được số lượng hs cực kỳ lớn, việc phân chia trường để giảm công sức và chi phí trong quá trình tuyển dụng. Đành rằng có thể sẽ lọt bớt một số nhân tài, nhưng rõ ràng hiệu quả hơn nhiều trên góc độ kinh tế, mặt bằng chung điêm số đâu vao cua các trương đh đã phan anh một phân năng lực sinh viên rôi.
Hơn nữa cán bộ mới còn đào tạo nhiều, bạn cứ tưởng mình giỏi vào làm rồi đời nó vã cho mấy cái vào mặt ấy =)))))
Vậy chứ bạn không cho mình là giỏi à, nhà tuyển dụng không nghĩ bạn giỏi à, nếu không cần người giỏi thì người ta cần bạn làm gì trong đó?!! Cho nên khi vào đó mình khuyên bạn nên chuẩn bị để không thôi "đời vã cho mấy cái vào mặt đấy"!!! :D

Vậy chứ bạn không cho mình là giỏi à, nhà tuyển dụng không nghĩ bạn giỏi à, nếu không cần người giỏi thì người ta cần bạn làm gì trong đó?!! Cho nên khi vào đó mình khuyên bạn nên chuẩn bị để không thôi "đời vã cho mấy cái vào mặt đấy"!!! :D

Bây giờ mọi người topic này đang thảo luận để mai thi. Nếu bạn thắc mắc như thế bạn lập riêng 1 topic để thảo luận vấn đề đó nhé, tránh loãng topic này, cảm ơn! :))

1/ nhiều bạn trả lời là có, mà hồi mình học một thầy thì tính có trừ thuế ra, một thầy thì nói giả sử không tính thuế @@@@ vãi nồi.
2/ thu từ đi vay và chi phí lãi vay không đưa vào để tính NCF theo TIPV.
ơ b ơi, chi phí lãi vai vẫn đưa vào để tính NCF theo TIP chứ, còn theo EVP thì k đưa lãi vay vào mà lại trừ nợ gốc phải trả chứ. Như bài vinacf ấy, nếu đưa vào mới ra đúng đáp số

mấy bạn ơi cho mình hỏi là bài tập lớn thì đáp án vẫn là trắc nghiệm thôi. vậy thì 1 câu trắc nghiêm của bài tập lớn tính điểm cũng như các câu trắc nghiệm khác hay là sẽ đc nhiều điểm hơn vậy. thank mn nhìu :D

có ai ở vũng tàu chiều nay lên sài gòn thi ở trường THPT Nguyễn Thị Diệu Ko vậy:D
hẹn đi chung cho vui,

mấy bạn ơi cho mình hỏi là bài tập lớn thì đáp án vẫn là trắc nghiệm thôi. vậy thì 1 câu trắc nghiêm của bài tập lớn tính điểm cũng như các câu trắc nghiệm khác hay là sẽ đc nhiều điểm hơn vậy. thank mn nhìu :D
đề IT bữa tui làm bài tập lớn là tự luận viết ko có đáp án trắc nghiệm,điểm bài tập đó khoảng 30,40 điểm của tổng điểm thang điểm 100 cả bài

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch
Back
Bên trên