BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

----
Trước hết chia buồn với các trường hợp như thế này!!!! Theo tớ thì chắc do các cậu nộp hồ sơ thiếu or dư or không đúng quy định thôi.
Tớ thì bằng anh văn đã mất, tin học thì chưa có, tốt nghiệp cũng loại khá thôi. Kinh nghiệm thì chưa nhiều. Vẫn qua vòng hồ sơ như thường.
Tớ cũng chả phải COCC hay chạy chọt gì, vì thiệt ra tớ đã đậu Vietin đợt trước và mê Vietinbank hơn, nộp đơn zô BIDV để thi thố cho zui là chính, đang rãnh rỗi đợi Vietin sắp xếp đi làm í mà, lâu lâu đi thi cũng là một cách để làm bản thân bớt thụ động và đỡ ì thôi...
---
Nói chung là các bạn nên xem xét lại cẩn thận trước khi lên đây la làng, cũng chả giải quyết được vấn đề, thay vào đó thì nên suy xét cho kĩ để rút kinh nghiệm lần sau.
bạn ơi đỗ vietin rồi thì đi thi làm gì nữa. Ví dụ bài thi BIDV của bạn tốt sau đó bạn ko đi phỏng vấn, không đi làm thì lại làm mất cơ hội phỏng vấn của các bạn khác kém bạn điểm thi thì sao :)

Chỉnh sửa lần cuối:
----
Trước hết chia buồn với các trường hợp như thế này!!!! Theo tớ thì chắc do các cậu nộp hồ sơ thiếu or dư or không đúng quy định thôi.
Tớ thì bằng anh văn đã mất, tin học thì chưa có, tốt nghiệp cũng loại khá thôi. Kinh nghiệm thì chưa nhiều. Vẫn qua vòng hồ sơ như thường.
Tớ cũng chả phải COCC hay chạy chọt gì, vì thiệt ra tớ đã đậu Vietin đợt trước và mê Vietinbank hơn, nộp đơn zô BIDV để thi thố cho zui là chính, đang rãnh rỗi đợi Vietin sắp xếp đi làm í mà, lâu lâu đi thi cũng là một cách để làm bản thân bớt thụ động và đỡ ì thôi...
---
Nói chung là các bạn nên xem xét lại cẩn thận trước khi lên đây la làng, cũng chả giải quyết được vấn đề, thay vào đó thì nên suy xét cho kĩ để rút kinh nghiệm lần sau.
Mình thấy bạn vô duyên dễ sợ. Ở đây không ai la làng gì cả, chỉ là đưa ra thắc mắc để ai biết hơn giải thích giúp hoặc chí ít là chia sẻ niềm vui, nỗi buồn hoặc kiến thức của mình. Hơn nữa mình cũng không thích những người đi thi cho vui như bạn, bạn đã có được sự may mắn hơn nhiều người khác rồi thì bạn hãy trân trọng điều đó

À câu cuối là C nhé. Vì 9 tỷ kia cũng đc trừ đi, t quên mất :D vậy là xong bài này rồi :D
cho tớ xin bài giải câu cuối của bạn với mình tính ra 125,955 ak bị lệch với đáp án C, cái chỗ vốn lưu động 1 tỷ á, bạn đưa vào chi năm 1 đúng ko. Với lại phần thuế các năm của mình nek : năm 2: 12,2327
năm 3: 19,2614
năm 4: 25,9604
cảm ơn bạn nhak
mail mình nek ngochienqn1993@gm

Chỉnh sửa lần cuối:
cho tớ xin bài giải câu cuối của bạn với mình tính ra 125,955 ak bị lệch với đáp án C, cái chỗ vốn lưu động 1 tỷ á, bạn đưa vào chi năm 1 đúng ko. Với lại phần thuế các năm của mình nek : năm 2: 12,2327
năm 3: 19,2614
năm 4: 25,9604
cảm ơn bạn nhak
Mình cũng ra đáp án câu 21 là 125,646 nè bạn, mà bạn cho mình hỏi theo như bài giải của bạn Bóng thì không đưa phần thanh lý đất 1,5 tỷ vào năm cuối hả? Nếu không đưa vào mới ra đáp án câu 19 và 20 :(

Mình cũng ra đáp án câu 21 là 125,646 nè bạn, mà bạn cho mình hỏi theo như bài giải của bạn Bóng thì không đưa phần thanh lý đất 1,5 tỷ vào năm cuối hả? Nếu không đưa vào mới ra đáp án câu 19 và 20 :(
ủa mình vẫn đưa vào, ra đáp án là 110,772, cái này chắc do làm tròn số thôi, giá trị thanh lí là 20,2324 ak bạn :)

Bạn nào cho mình hỏi là thi giao dịch viên, có được mang bảng hệ thống kế toán ngân hàng không?

Bạn nào cho mình hỏi là thi giao dịch viên, có được mang bảng hệ thống kế toán ngân hàng không?
Mình chưa thi nhưng chắc là ko đc cầm bảng hệ thống tk vào đâu b. Vì bài tự luận thì cũng yêu cầu là viết tên diễn giải tài khoản chứ ko dùng tk số đâu b.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch
Back
Bên trên