BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Các ac thi gdv rồi cho em hỏi, ghi tên tài khoản có cần chính xác như trong bảng hệ thống tk ko ạ?

Mi
----
Trước hết chia buồn với các trường hợp như thế này!!!! Theo tớ thì chắc do các cậu nộp hồ sơ thiếu or dư or không đúng quy định thôi.
Tớ thì bằng anh văn đã mất, tin học thì chưa có, tốt nghiệp cũng loại khá thôi. Kinh nghiệm thì chưa nhiều. Vẫn qua vòng hồ sơ như thường.
Tớ cũng chả phải COCC hay chạy chọt gì, vì thiệt ra tớ đã đậu Vietin đợt trước và mê Vietinbank hơn, nộp đơn zô BIDV để thi thố cho zui là chính, đang rãnh rỗi đợi Vietin sắp xếp đi làm í mà, lâu lâu đi thi cũng là một cách để làm bản thân bớt thụ động và đỡ ì thôi...
---
Nói chung là các bạn nên xem xét lại cẩn thận trước khi lên đây la làng, cũng chả giải quyết được vấn đề, thay vào đó thì nên suy xét cho kĩ để rút kinh nghiệm lần sau.
Bạn này giống mình nè.

bạn nào cho mình hỏi câu này với : doanh nghiệp nhập khẩu hàng hóa để kinh doanh nước hoa cao cấp.để mwor rộng kinh doanh cần 80000 usd tương đương 1,68 tỷ. doanh nghiệp có tài liệu chắc chắn sẽ có 2 tỷ mua lại USD. Ngân hàng có cho vay không?
a. cho vay 80000usd
b.cho vay 1.68 tỷ
c.k cho vay
d.không câu nào đúng

bạn nào cho mình hỏi câu này với : doanh nghiệp nhập khẩu hàng hóa để kinh doanh nước hoa cao cấp.để mwor rộng kinh doanh cần 80000 usd tương đương 1,68 tỷ. doanh nghiệp có tài liệu chắc chắn sẽ có 2 tỷ mua lại USD. Ngân hàng có cho vay không?
a. cho vay 80000usd
b.cho vay 1.68 tỷ
c.k cho vay
d.không câu nào đúng
Mình nhớ k nhầm thì là B

----
Trước hết chia buồn với các trường hợp như thế này!!!! Theo tớ thì chắc do các cậu nộp hồ sơ thiếu or dư or không đúng quy định thôi.
Tớ thì bằng anh văn đã mất, tin học thì chưa có, tốt nghiệp cũng loại khá thôi. Kinh nghiệm thì chưa nhiều. Vẫn qua vòng hồ sơ như thường.
Tớ cũng chả phải COCC hay chạy chọt gì, vì thiệt ra tớ đã đậu Vietin đợt trước và mê Vietinbank hơn, nộp đơn zô BIDV để thi thố cho zui là chính, đang rãnh rỗi đợi Vietin sắp xếp đi làm í mà, lâu lâu đi thi cũng là một cách để làm bản thân bớt thụ động và đỡ ì thôi...
---
Nói chung là các bạn nên xem xét lại cẩn thận trước khi lên đây la làng, cũng chả giải quyết được vấn đề, thay vào đó thì nên suy xét cho kĩ để rút kinh nghiệm lần sau.
Vấn đề ở chỗ là xem xét rồi mà không thấy có gì phải rút ra hết cả ý. Mọi người có quyền nói và thắc mắc mà. Đâu có ai la làng đâu, tất cả đều bằng chữ viết mà :))

Theo mình nghĩ thì những trường hợp hồ sơ quá đẹp lại bị loại vì BIDV nghĩ rằng các bạn này không phù hợp với vị trí mà họ đang tuyển. Họ muốn tuyển những gương mặt trẻ, vào dễ đào tạo, dễ bảo (hoặc "ngoan" hơn chăng ?!? ) hơn là tuyển một thạc sĩ cho vị trí chuyên viên QLKH này. Các anh/chị hồ sơ quá đẹp, có bằng cấp và nhiều kinh nghiệm thì vị trí tầm kiểu Chuyên gia , hoặc trưởng phó phòng, trưởng nhóm dự án sẽ phù hợp hơn, không bị lãng phí tài năng. Cái áo chuyên viên có vẻ hơi chật chội so với các anh/chị . Đấy là những suy nghĩ thật lòng của em. Mong mn đừng gạch đá!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,825
Thành viên mới nhất
sfasfkajsf
Back
Bên trên