BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

bạn ơi, làm thế nào để check được file đã gửi?
Mình click vào chỗ CV chỉ thấy file PDF thôi.

Anh/ chị cho em hỏi là theo quy định thì chỉ được nộp đơn vào 1 vị trí tại 1 chi nhánh. Còn trong file hướng dẫn ứng viên update thì có nói <Mỗi ứng viên có thể tạo nhiều hồ sơ phù hợp cho từng vị trí cần ứng tuyển>. Như vậy là em có thể nộp vị trí Chuyên viên Quản lý khách hàng ở 2 chi nhánh khác nhau không ạ? Và nếu được thì khi thi vòng phỏng vấn em phải phỏng vấn ở 2 chi nhánh ạ? Em xin cảm ơn! ^^
Không đc thế đâu bạn :)) nộp 2 là tạch luôn hồ sơ đấy :D

Mới nạp cho vui, chưa nhận bằng ( Tháng 7 này sẽ có ) chứ chứng chỉ tiếng Anh gì cả, thôi xác định tập nộp đơn online =))

Các bạn cho mình hỏi: Khi nộp xong hồ sơ có mail thông báo nộp thành công từ BIDV gửi cho mình không thế?
Mình nộp từ hôm qua không nhận được mail nào? Khi vào xem lại còn bị lỗi ảnh upload (không upload được ảnh toàn thân tự do)
Bạn nào biết chỉ mình nhé,
Mình cảm ơn!

Cả nhà cho m hỏi GDV v TD of BIDV thì vtri nào áp lực, cviec vva hơn??? CN m nộp tuyển có 4TD 2GDV nên cũng bkhoan nhìu! Con nhỏ rồi skhoe m ko dc tốt nên muốn bít cụ thể mức độ áp lực of 2 vtri xem vtri nào phù hợp hơn để nộp! Rất mog các bạn chia sẻ, m cảm ơn nhìu!!

Cả nhà cho m hỏi GDV v TD of BIDV thì vtri nào áp lực, cviec vva hơn??? CN m nộp tuyển có 4TD 2GDV nên cũng bkhoan nhìu! Con nhỏ rồi skhoe m ko dc tốt nên muốn bít cụ thể mức độ áp lực of 2 vtri xem vtri nào phù hợp hơn để nộp! Rất mog các bạn chia sẻ, m cảm ơn nhìu!!
Theo kinh nghiệm Ngân Hàng hơn 5 năm, tôi chia sẻ với bạn như sau:
- GDV: Nếu bạn thích ngồi một chỗ và phù hợp với cách "an phận" và CV cứ lặp lại ngày qua ngày thì bạn chọn GDV. Về mặt áp lực mỗi vị trí có áp lực như nhau và còn tùy đơn vị bạn công tác, GDV thì thường cũng có thể về trễ (nếu ở CN lớn) , tuy nhiên đặc thù GDV chỉ là phục vụ nên một vài Ngân Hàng có thể ko áp chỉ tiêu => ko áp lực doanh số nhưng nếu NG áp dụng chuẩn tính time giao dịch thì bạn phải "chạy" cho nhanh để có điểm chứ ko như mấy vị GDV ở Agribank cứ nhàn hạ.
- TD: Bạn năng động , thích đi đây đó giao lưu, muốn học hỏi và chịu được áp lực kinh doanh => TD. Áp lực của TD là rất nặng về trách nhiệm, về pháp lý về doanh số....Nói chung nếu kể ra hết áp lực của CVTD thì tôi ko thể nào chia sẻ trên đây hết.
Mỗi ngành, mỗi nghề điều có cái hay riêng, bạn hãy xem tính cách mình phù hợp với gì mà quyết định bạn nhé. CHúc thành công.

Lê Hưng - MBA01 (QTKD- TCNH QT)
cellphone: 096666.13.15

Theo kinh nghiệm Ngân Hàng hơn 5 năm, tôi chia sẻ với bạn như sau:
- GDV: Nếu bạn thích ngồi một chỗ và phù hợp với cách "an phận" và CV cứ lặp lại ngày qua ngày thì bạn chọn GDV. Về mặt áp lực mỗi vị trí có áp lực như nhau và còn tùy đơn vị bạn công tác, GDV thì thường cũng có thể về trễ (nếu ở CN lớn) , tuy nhiên đặc thù GDV chỉ là phục vụ nên một vài Ngân Hàng có thể ko áp chỉ tiêu => ko áp lực doanh số nhưng nếu NG áp dụng chuẩn tính time giao dịch thì bạn phải "chạy" cho nhanh để có điểm chứ ko như mấy vị GDV ở Agribank cứ nhàn hạ.
- TD: Bạn năng động , thích đi đây đó giao lưu, muốn học hỏi và chịu được áp lực kinh doanh => TD. Áp lực của TD là rất nặng về trách nhiệm, về pháp lý về doanh số....Nói chung nếu kể ra hết áp lực của CVTD thì tôi ko thể nào chia sẻ trên đây hết.
Mỗi ngành, mỗi nghề điều có cái hay riêng, bạn hãy xem tính cách mình phù hợp với gì mà quyết định bạn nhé. CHúc thành công.

Lê Hưng - MBA01 (QTKD- TCNH QT)
cellphone: 096666.13.15
Cảm ơn bạn đã chse với m! Cviec of 2 vtri ở các NH nói chug thì m cũng bít nhưng m muốn bít chi tiết hơn về 2vtri này ở BIDV để qdinh vị trí nộp hso tại CN. CN mình nộp đợt này tuyển cũng ít, 4TD v 2GDV nên m lăn tăn quá!

Các mem ơi cho mình hỏi là đợt một thời gian thi và phỏng vấn đều là ngày chủ nhật phải không ạ??

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back