BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Ai mai pv cn thạch thất ko nhỉ, đc hẹn 13h30 ko biết là hẹn tất cả cùng lúc hay là chia ra nữa. Nhận đt lúc đang làm việc nên vâng vâng 2 câu là hết chả dám hỏi gì ko lộ hết
Mình cũng chi nhánh Thạch Thất đây, mình được hẹn pv 9h sáng mai

Review phỏng vấn CV GDV CN Tây Hà Nội
Bốc thăm 2 câu hỏi thuộc hiểu biết xã hội và ứng xử, tình huống.
Câu của mình là em hiểu j về việc cổ phần hóa của BIDV (thời gian, vốn điều lệ...) và em sẽ làm j nếu đồng nghiệp ứng xử k đc tốt với em
sau đấy tớ được hỏi về công việc cũ, sao em lại chọn BIDV, em sẽ làm j nếu chi thừa cho kh 50tr....
Tớ bị xoay mất một lúc, còn bị anh hỏi chính (k biết có phải giám đốc cn k nữa) bảo là em chém gió tốt đấy :(. Nghĩ là mình tạch rồi. Lại thêm năm ngoái cũng mới tạch BIDV nên mang trong mình tinh thần bất cần đời luôn, bắt đầu quay ra bla bla là kĩ năng chém gió là kĩ năng một gdv nên có, tạo không khí thân thiện, cho kh nhưng phải chém gió trên sự thật bla bla... Thấy các anh chị cười cười.... Phỏng vấn xong nghĩ mình tạch gần 90% rồi nên chốt hạ câu em mong có thể được trở thành đồng nghiệp của anh chị trong tương lai, còn nếu không thì hẹn anh chị vào cuộc phỏng vấn năm sau vì em sẽ không từ bỏ ước mơ BIDV của mình :)). Câu chốt hạ có vẻ khá ấn tượng :v
Hôm nay mình được bên đó gọi hỏi nếu trúng tuyển thì em có thể đi làm khi nào, mình bảo mình cần 1 tuần để sắp xếp công việc bên này. Hết. K thấy nói khẳng định là em đỗ hay trượt luôn, nên mình thấy khá sốt ruột. 30 chưa phải là tết :(

Chúc các bạn pv sau may mắn nhé :))
Ôi bạn được gọi lại vào hôm sau à -_-
T thi GDV bên HBT thấy mọi người đều vào r ra khá nhanh -_- Hỏi mọi người thì thấy không thấy các a chị hỏi thêm j nhiều @.@
K biết tình hình thế nào.
*lo lắng - ING*

Mình nghĩ BIDV vẫn mang tính nhất kiểu nhà nước (96%) nên lương vẫn là theo bậc chứ nhỉ các bác

lương cơ bản (1,1m) x 2.34 rồi còn + mấy cái phụ cấp các thứ nữa hả, hay dư lào ạ :-/

các bạn chi nhánh HCM sắp lên thớt rồi, những bạn phỏng ngày đầu có cơ hội đậu khá cao do điểm thi viết các bạn cao, mình phỏng vấn vào ngày tiếp theo do điểm thi chỉ xếp trung bình giữa,
theo như mình nhẩm nhẩm thì đối thủ đã giảm đi khoảng từ 15 đến 20 bạn. Do 30 phút phỏng vấn 3 bạn, từ 10:30 theo lịch cũ, mình bị chuyển xuống 8h sáng, theo mình nhẩm thì có một vài bạn rút lui và không đủ hồ sơ nên hy vọng vẫn đang tràn trề =)

bạn nào pvan xong nhớ vào review liền nhé, hóng quá rồi :3
p/s: biết mình giọt nước li ti
nhưng cũng muốn góp vào dòng sông
để chảy ra biển lớn =)))

Mình nghĩ BIDV vẫn mang tính nhất kiểu nhà nước (96%) nên lương vẫn là theo bậc chứ nhỉ các bác

lương cơ bản (1,1m) x 2.34 rồi còn + mấy cái phụ cấp các thứ nữa hả, hay dư lào ạ :-/

Theo như tớ được biết thì đấy là lưong cơ bản, còn có lương doanh thu phụ thuộc từng CN nữa, đó là lý do lương ở các tỉnh lẻ thường bao giờ cũng thấp hơn thành phố lớn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên