BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Thì nghĩ vậy cho có niềm tin =]] Chi nhánh HCM dù sao cũng mạnh mà, nên chắc chắn sẽ có phần cao hơn 1 số chi nhánh nhưng bù lại công việc cũng bù đầu bù óc. Tiền nào của nấy :3
đc thông tin thằng bạn làm vietin hàm nghi gần bidv hcm là gdv bidv cn hcm lương đã 10 chai và bèo nhất là thưởng 10 tháng.nên về phần lo thì cn hcm cũng lo kha khá ấy :P

đc thông tin thằng bạn làm vietin hàm nghi gần bidv hcm là gdv bidv cn hcm lương đã 10 chai và bèo nhất là thưởng 10 tháng.nên về phần lo thì cn hcm cũng lo kha khá ấy :p

Nghe đâu, thưởng Tết năm rồi của CN HCM thằng bạn mình mua cả con SH Việt cơ : )) Nhưng mà thực hư thế nào thì phải bên trong mới rõ.

Cơ mà Chi nhánh HCM của 3 ông lớn: BIDV, CTG hay VCB chắc là thằng nào cũng ngon ăn bác nhỉ? :))

Ai mai pv cn thạch thất ko nhỉ, đc hẹn 13h30 ko biết là hẹn tất cả cùng lúc hay là chia ra nữa. Nhận đt lúc đang làm việc nên vâng vâng 2 câu là hết chả dám hỏi gì ko lộ hết

Nghe đâu, thưởng Tết năm rồi của CN HCM thằng bạn mình mua cả con SH Việt cơ : )) Nhưng mà thực hư thế nào thì phải bên trong mới rõ.

Cơ mà Chi nhánh HCM của 3 ông lớn: BIDV, CTG hay VCB chắc là thằng nào cũng ngon ăn bác nhỉ? :))
uhm,bạn tui làm vietin HCM gần bidv hcm mà còn phải chào thua về khoản thưởng bidv hcm mà,những bạn nào đậu đc bidv hcm là ấm êm rồi,tiếc là mình ko có duyên phải đi CN khác :)

Sao trc khi pv các bác ko bàn chuyện lương thưởng cao vậy để e phấn đấu ==
Bao đêm đập đầu vào gối vì tiếc :((((
Em chỉ an ủi mình, thôi nói dài nói dai nói dại T___T, dừng đúng lúc :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất