BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Thanh Xuân có nhiều bạn ddc gọi vòng 2 k ạ. Mình cũng mới đc gọi xong, có thêm hy vọng :)

Bạn pv vị trí nào vậy? Có phải kế hoạch tổng hợp/quản lý rủi ro/quản trị tín dụng không? Mấy vị trí này tuyển ít, không biết có pv lần 2 k nhỉ?

B nào pv Bắc hn mà có kq or có pv lần 2 thì tbao cho ace đỡ chờ đợi nhé

Mọi người có ai có thông tin về kết quả phỏng vấn của các Chi nhánh ở TP.HCM thì chia sẽ với ạ. Mặc dù cơ hội tạch rất là cao nhưng cũng rất là hóng kết quả chính thức. Thôi cố gắng lần sau dù cũng hơi tiếc vì vòng thi viết mình được xếp thứ 2 mà không tận dụng tốt cơ hội.

Mọi người có ai có thông tin về kết quả phỏng vấn của các Chi nhánh ở TP.HCM thì chia sẽ với ạ. Mặc dù cơ hội tạch rất là cao nhưng cũng rất là hóng kết quả chính thức. Thôi cố gắng lần sau dù cũng hơi tiếc vì vòng thi viết mình được xếp thứ 2 mà không tận dụng tốt cơ hội.
T cũng như c vậy, vòng viết xếp thứ 1, vòng pv cbi rất nhiều nhưng vào phòng lại k thể hiện đc j cả. Có nhiều tiếc nuối á

thế hơi phí. mình thì ngược lại điểm v1 gần cuối nhưng pv tốt nên có cơ hội!@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back