BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
T cũng như c vậy, vòng viết xếp thứ 1, vòng pv cbi rất nhiều nhưng vào phòng lại k thể hiện đc j cả. Có nhiều tiếc nuối á
thế hơi phí. mình thì ngược lại điểm v1 gần cuối nhưng pv tốt nên có cơ hội!@@ mà bốc thăm câu hỏi nên cũng do may mắn nữa @@

Có bác nào như mình ko? Có kinh nghiệm 1 năm. Đi thi rõ may, bốc 3 câu dễ ơi là dễ, trả lời ok, hđpv bảo e trl được 9.5, mà hđpv cũng thoải mái nữa, ng phỏng vấn và được pv cứ hề hề hà hà cười suốt. Mà giờ nghe tin khéo tạch quá. Thôi an ủi là đi pv cũng vui đi. Chắc là do duyên chưa đủ rồi. :3

ra trường 1 năm, thi bidv 2 lần, lần 1 thi ở tỉnh điểm viết cũng đứng top nh đến vòng pv chi nhánh có 1 buổi gặp trc và kỳ quặc là mấy đứa đứng đầu đều ko dc dự pv vs lý do ưu tiên nam + kinh nghiệm :( , lần này thi HN điểm v2 cũng tương đối, pv bôc dc câu hỏi cũng ko khó lắm nhưng hnay bít bị out ùi mn ạ, người nông dân phải làm thao :)))

ra trường 1 năm, thi bidv 2 lần, lần 1 thi ở tỉnh điểm viết cũng đứng top nh đến vòng pv chi nhánh có 1 buổi gặp trc và kỳ quặc là mấy đứa đứng đầu đều ko dc dự pv vs lý do ưu tiên nam + kinh nghiệm :( , lần này thi HN điểm v2 cũng tương đối, pv bôc dc câu hỏi cũng ko khó lắm nhưng hnay bít bị out ùi mn ạ, người nông dân phải làm thao :)))
bạn cn nào thế, sao biết out thế bạn?

Công nhận bạn đen đủi thật. Lần 1 bị như thế thì đúng là kỳ lạ.

theo thông tin mình được biết nếu chi nhánh nào đã hoàn thành pv xong thì kết quả đang gửi lên HO duyệt. nếu nhanh thì hết tuần này còn đâu có thể tuần sau. mình hỏi pit dc thông tin vậy thôi. còn ai quen thì chắc hỏi dc kết quả đó!@@

theo thông tin mình được biết nếu chi nhánh nào đã hoàn thành pv xong thì kết quả đang gửi lên HO duyệt. nếu nhanh thì hết tuần này còn đâu có thể tuần sau. mình hỏi pit dc thông tin vậy thôi. còn ai quen thì chắc hỏi dc kết quả đó!@@
Hình như các chi nhánh pv xong hết rồi a nhỉ, đọc qua đợt trc e thấy mấy bạn chờ cả 20 ngày, không biết đợt này tn nữa.

Back
Bên trên